Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko yanaanza na mimi, wewe na sisi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kobe_mzee, Apr 23, 2012.

  1. Kobe_mzee

    Kobe_mzee JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mimi, wewe, sisi, yeye na wao tuwe kitomvu cha mabadiliko alafu chama au taasisi ituongezee nguvu katika mabadiliko hayo!
    Tafakari, chukua hatua!
     
Loading...