Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa ya wanafunzi Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwan mpambanaji, Sep 24, 2012.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni wanafunzi wa sekondari ya Eliboru,wameandamana leo asubuhi hadi kwa mkuu wa Mkoa wa Arusha,wakidai mazingira bora ya kusomea,wanadai pia wamekuwa hawafundishwi
    Kwa sasa wamefunga barabara maeneo ya AICC baada ya RC kuwapa majibu yasiyoridhisha,
     
  2. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hao c vipaji maalumu? walimu wa nn na maandamano ya nn. Au yale mageuzi ya shule za vipaji maalumu nao wameanza kuonja machungu ya shule zetu za Kata.
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hii ni shule gani??
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,144
    Likes Received: 2,385
    Trophy Points: 280
    Mi nilikuwa najua marian na st francis ndo vipaji maalum..kumbe hata hawa ni vipaji maalum...
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huyo RC hajawahi kusoma Sekondari?
     
  6. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    niliwaona asubuhi mwendo ulikuwa kimya kimya, haya ni madhara ya kuuzia madai ya waalimu hapo jirani +254 naona wamekaza buti mpaka kimeeleweka, huku kwetu wameapa kutofanya hivyo tena ila naona kama kuna ngumi za gizani hivi ukisikia yalah imempata mtu!
     
Loading...