Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa ya waislamu Musoma mjini leo hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magesi, Oct 21, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waislamu watafanya maandamano ya aman Musoma mjini leo hii tetesi ni kuwa wameshaanza kujikusanya kwa ajili ya maandamano haijulikani kama yatafanikiwa ama yana baraka ya jesh la polisi
     
  2. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi Musoma hakuna POLISI? mabomu ya machozi yameisha huko?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Hawawezi fanikiwa hao.........
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,653
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Waandamane jinsi wapendavyo, ni haki yao bali la msingi waache kushambulia watu wengine na mali zao na waache kauli za uchochezi kuhamasisha uvunjifu wa amani.

    Sidhani kama waislamu wangeamua kuandamana hata 24x7 wakitangaza uzuri wa Allah, Muhamad (SAW), Pepo, n.k. kwa mujibu wa imani yao kungekuwa na tatizo lolote.

    Mwislamu ukihubiri Nabii Issa siyo Mungu hiyo ni sahihi kabisa kwani ndivyo Qur'an isemavyo. Lakini mwislamu unapoanza kuhubiri Yesu sio Mungu na kuanza kutafuta mistari ndani ya Biblia kuthibitisha hilo, hapo panakuwa na tatizo!

    Jumuiya iliyosajiliwa kwa ajili ya kueneza dini inapoanza kuhubiri siasa kupitia mlango wa dini hilo nalo ni tatizo. Otherwise, nawatakia maandamano mema ya amani kwa ajili ya kuitangaza dini yao.
     
  5. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawatakia kila la heri
     
  6. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Acha uongo. Waislamu wa Musoma hawatoshi kuandamana ni wacheche sana:lie:
     
  7. B

    Bijou JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145

    Well said!!!!!
     
  8. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mgambo tu wanatosha kuwasambalatisha!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Mkuu sababu ya maandamano ni nini?

     
  10. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    mh, kumbe musoma kuna waisilamu pia?! Never knew
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wana madai gani hawa viumbe?
     
  12. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama wanafikia 150. waache hawatagusa Mali ya mtu huko wanajua kitakachofuatia wakifanya ujinga wa DAR.
     
  13. U

    UMUCHAMICHI Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Musoma/Tarime kuna wailslam ila uislam haupo
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    chokoraa mitaani sio wote ni mayatima
     
  15. Mura Weito

    Mura Weito Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hii ni M4V (Movement 4 Vision). Musoma barabara ni moja tu ya kuingia na kutoka and then upande mwingine ni ziwa Victoria sasa sijui watakimbilia wape.
     
  16. C

    Concrete JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ni mwendelezo wa kupinga kitendo cha mgalatia kukojolea msahafu?
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Polisi piga sana hao!!
     
  18. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana walikuwa wanapita mitaani na kutangaza kuwa "leo saa nane na nusu watakuwa na Mkutano mkubwa sana katika uwanja wa Mukendo na Kongamano hilo haliwahusu "Mayahudi" na "Wakristo" kwa jisi hali ilivivyo na mwenendo wa hawa jamaa kuonesha chuki za wazi wazi dhidi ya watanzania wenzao sijui nchi hii tunaelekea wapi??
     
  19. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wakiandamana uko basi nitakubaliana na wadau wanaosema hawa jamaa kuna kitu kimemiss kichwani.
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    huko nako ni mkojo ama m.v. kabisa?
     
Loading...