Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa kupinga bei mpya ya umeme Jpili hii,tarehe 15

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mshikachuma, Jan 14, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadau wa JF na watanzania wote kwa ujumla.
    Jumapili hii kutakuwa na maandamano ambayo hayajawahi kutokea ndani ya Tanzania hii.
    maandamano haya yatakuwa ya kupinga bei mpya ya umeme inayotarajiwa kuanza hapo
    tarehe 15 this month.
    Maandamano yataanzia mtaa wa Samora na azikiwe (picha ya askari) kuanzia saa 4 asubuhi
    na yataelekea Tanesco makao makuu pale ubungo ili kuwakilisha kilio chetu ktk maandishi na
    mabango. Kwa yeyote atakayependa kuudhuria tunaomba asivae vazi la chama wala asije na
    bendera ya chama chochote cha siasa.
    Ombi letu kwako ni : tutashukuru kila mtu mzima akija na watoto 2 au 3 wenye umri chini ya
    miaka 8 au uje na mlemavu yeyote wa viungo (wa kutambaa). Lengo letu kuu ni kuwatangu
    liza hawa waremavu na watoto wadogo front line ili polisi wa magamba washindwe kumimina
    risasi au maji ya kuwasha....na sisi wakubwa tutakuwa nyuma yao hadi pale Tanesco ubungo.

    Upatapo habari hii waambie majirani,marafiki na wafanyakazi wenzio hapo ofisini.
    Tunakuomba uje na bango kubwa lenye ujumbe mzuri kwa Tanesco na Serikali.
    Tanzania bila uoga inawezekana....Mungu mkubwa,kwa pamoja tutashinda!. Source:mimi mwenyewe
     
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmmh! nina mashaka kidogo na hizi taarifa.Hebu ngoja kwanza tupate taarifa za kiintelijensia kutoka kwa Kova ndo tujue la kufanya.
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usiwe na shaka mkuu! hizi habari ni za kweli bila chenga....mbona Nigeria wenzetu wako barabarani kupinga bei za mafuta?
    kwanini sisi tushindwe?
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Na ikumbukwe siku ya umeme tanzania,maonyesho yatakuwa uwanja wa taifa ujumbe utakuwa :tanzania bila umeme inawezekana.maana pamoja na mgao lakini wa tz bado wanaishi.siku hiyo watu wanaombwa kuja na siri ya mafanikio kwa kuendelea kuishi bila kutegemea umeme kama mishumaa,mitungi ya kupozea maji,kuni,vinu vya mkono,samaki waliyo kaushwa kwa moshi ilikuwaonyesha tanesco kwamba hatubabaiki nahayo ma nguzo yao.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Unataka vilema na watoto wapewe kisago na F.F.U ?
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri, Lakini nani atapeleka mlemavu au mtoto wake "Front line"
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na wafanyakazi wa Tanesco watakuwepo?
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    nashauri pia tuje na vibatari ili kuonyesha maisha yetu halisi na pia kuvienzi kwani ndiyo tumaini kubwa kwa mtanzania wa kawaida
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapana! jamii hii huwa inaonewa huruma sana na polisi waa magamba
     
  10. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tukiamua tunaweza....dawa ni kuondoa uoga tu
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180

    Ikibidi tubebe mishumaa!!
     
  12. E

    Emaglo Senior Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalie ndugu zanguni coz polisi watanzania wamekosa vita kwa hiyo chance km hizo hawawezi kuzichezaa u hv 2 care!!!!!!!
     
  13. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mshikachuma usituletee siasa zako za kwenye vigenge vya walevi wa gongo. Unajifanya ujasiri kumbe mwoga wa kwanza ndio ww. FFU hawachagui watoto wala vilema. Ahaaa! Nimekusoma! Unataka utuache sie tunakula mkong'oto huku tukioga maji ya upupu, wakati ww na wenzako mnaenda kuvunja na kupora maduka ya Wahindi pale Samora eeenh? 'Hatudanganyiki'.
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,punguza uoga! hakuna kinachoshindikana chini ya jua....tukiamua tunaweza,Tanzania bila uoga inawezekana
     
  15. JJ Masselo

    JJ Masselo Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe hufai hata kidogo, kama unataka kuandamana watoto na walemavu wanini? kuandamana tz ni kujitoa muhanga maana sheria ya uhuru wa kuandamana magamba hawaitambui so kama umeamua kuandamana watoto na walemavu wanini?

    Ukiwa na uchungu wa kitu huwezi kutaka huruma juu ya kukiendea hata kidogo, suala lako la maandamano upo sahihi lakini kuwaweka watoto na walemavu kama chambo nimekushusha hadhi yako sana, FFU wavuta bangi unadhani wanajali haoooo?????

    Tuondolee kiwingu kama huwezi andamana acha wengine tukaandamane maana kupanda kwa umeme kwa 40% ni juu mno hivyo maisha yatakua magumu sana.
     
  16. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Acha longo longo yako weee! Kama sio muoga kwa nn utake kuwaweka watoto na walemavu mbele?
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,ni kweli tunaweza andamana bila ya walemavu wa kutambaa na watoto,lakini ujue polisi wa magamba watatuua kwa risasi za moto.
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni vizuri kama tutawatumia hawa watu pale mbele kama chambo....nakuhakikishia polisi wa magamba hawatafyatua risasi za moto. Je, utakuja kwenye maandamano?
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona unatanguliza uoga hivyo???
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,020
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nimekubali hii ni Jokes For Sure Nimecheka Kha!
     
Loading...