Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa jijini Arusha dhidi ya serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Mar 7, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Tunavyozungumza wananchi wa kata za moshono na mlangarini wapatao 5000 Wanaandamana kuelekea ofisi ya mkuu wa mkoa arusha kufuatia kunyanga'nywa ardhi yao na JWTZ bila fidia kama walivyoafikiana awali.polisi hawana taarifa ila ndo wanatamalaki kufunga mandela road moshono kuelekea kijenge..updates
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    propaganda kufanya vurugu ili kushawishi arumeru hizo.wenye akili watajua
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi unajua maandamano? makubwa halafu ili neno Breaking News linatumika vibaya.
     
  4. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ritz maandamano makubwa kwako ni watu wangapi? watu 5000 is a very big number to me? Watu hawa wanaweza kabisa kufunga barabara kuu za mji wa Arusha.Tunachoweza ni kumwomba mtoa mada aendelee kutupa taarifa zaidi juu ya maandamano hayo.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    2mefika moshono shuleni.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ritz neno hilo lingekuwa limetumika kwa ajili ya Sioi kuchukua fomu usingelaumu hata kama watu hao wasingefika 1000!!!

     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Achana nae mpaka poda huyo!!
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu weka picha basi bana
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mkuu wa wila ya na mkurugenzi wa jiji wamejitahidi kuzungumza nao ila wameona hawana jipya,maandamano yamefika masai camp ila kwa mbali naona wanaintelijensia
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Maandamano makubwa, idadi ni watu 5000, tena wa kata 2 tu kwenye jiji lenye zaidi ya wananchi milion 3
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Jeshi la Watanzania linang'ang'ania/iba ardhi isiyo yao, na serikali inakaa kimya. This is stupid. hiyo kambi ya jeshi iliingia hapo mwaka 1977 .Sasa wanawezaje kuwafukuza wananchi waliowakuta na kuwakaribisha. Waende Monduli kwenye makambi yao na sio kujichukulia sheria mkononi kuwahujumu wale wanopaswa kuwalinda.
     
  12. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa maeneo ya moshono na wananchi wanaozunguka kambi ya jeshi moshono wanawake kwa wanaume,watoto kwa wazee,wameamua kingia barabarani kwenda kwa mkuu wa mkoa kupinga kitendo cha jeshi JWTZ,kupora maeneo yao ya kulimia kibabe,wamekua wakitafuta njia mbalimbali za mwafaka bia mafanikio kwani kila kiongozi wa serikali aliyekua akifwatwa alikua akiwapiga danadana bila kuwapa majibu.picha nitaweka badae.
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ni nani kakuambia arusha jiji lina watu zaidi ya million 3?
    acha uwongo
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona ni Arusha moshono itu cha namna hiyo>?
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hahahaha, umemkamata huyo mangi, nahisi hata nusu yake hawafiki.
     
  16. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,421
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    dah, waiting fo pcitures bhana...
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Usimpige mawe TAKE UCHI.........wa kwenu huyo!!!
    ndo anayempooza Mwigulu kwa sasa wakiwa Arusha!!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Akili ya Mwanasha hii!!
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Polisi wamewashauri wakae suye rc aje kuzungumza nao wamekataa,ila naskia wanainteligensia wamepiga kambi kijenge
     
  20. J

    JR LEO Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoa taarifa tupo pamoja endelea kutujuza yanayojiri kwa sasa na weka picha walau tuone.
     
Loading...