Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makali dhidi ya tanesco

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Oct 18, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu,ni wiki nzima sasa wananchi wa Mlalakuwa Dar es Salaa,mtaa ulioko mkabala na Mlimani City.Hawana Umeme kutokana na kuharibika kwa Transforma.TANESCO waliambia wakaja kuchukua transforma na mpaka leo hamna kinachoendelea.Hii imekwamisha shughuli nyingi sana za kibiashara na za manyumbani.Kutokana na hali hii kama umeme hautawaka Jumatano au alhamisi wiki hii,wananchi wote wa mlalalkuwa na wale wenye mapenzi mema tutaandamana kuelekea Tanesco Mikocheni kudai haki zetu za msingi za kupewa huduma.Tunaomba polisi watoe ushirikiano kwani itakua ni maandamano ya amani kabisa bila fujo
     
Loading...