Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano kupinga ushindi wa mkwere rock city!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mumbo, Nov 7, 2010.

  1. M

    Mumbo Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaaminia wana wa Rock city,ni dalili nzuri kwa maandalizi ya 2015.Mkwere ana kazi kwelikweli na mafisadi wenzie!kupingwa hadharani?????Big up Rais wangu DR.SLAA!Wamekubania mwaka huu,subiri 2015.Habari zaidi,bofya Ghasia Mwanza zapatiwa dawa
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Kwa Mza, thithiemu watafanya kazi ya ziada sana. Hatutaki utani wa kijinga na kudanganywa na mafisadi!
     
  3. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,238
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hayo matokea watayakubali wao na wake zao mimi wala!
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    wasifanye maandamano? Yatafanyika hata ndani ya mioyo yetu . Maandamano is just gesture . Actiom bado mazee
     
Loading...