Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAANDAMANO ARUSHA: Wanafunzi Wa Sekondari Iliboru Wanaandamana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Puppy, Sep 24, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wanafunzi wa sekondari ya Iliboru wanaandamana.

    Wametoka shuleni mpaka ofisi za mkuu wa mkoa Arusha mjini. Wamefukuzwa na Polisi wamerudi mpaka geti Kuu la Kuingia AICC na kuna polisi wakutosha. Na polisi wengine wanaongezeka.

    Madai yao sijaweza kujua ni nini haswa lakini mabango yote yanaelezea kuwa
    "Hatumtaki Mwalimu Mkuu"
    "Aondoke aende zake"

    AICC kuna mkutano mkubwa unaendelea na wanafunzi wameona ndio mahali sahihi ya kuchukua Attention.

    Nawasilisha.
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa taarifa,ingekuwa vema zaidi kama ungepata japo picha na utuwekee hapa tuone nini kinajiri huko.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Safi sana wazee wa vipaji maalumu! Kama bwai mbwai komaeni hapo hapo AICC na kama haitoshi wengine wasogee nyumbani kwa mkuu wa mkoa hapo road ya aicc mkacheze basketball uwanjani kwake.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Hivi si ni Andrew Kwayu? Au Mwingine? Kama ni Kwayu atakua amebadirika kweli?
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa Mkoa hakai hapo siku hizi.
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu mkoa wa Arusha anaishi juu kidogo ya mahakama ya mkoa, pembezoni mwa hotel ya Mount Meru.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    Inakuja siku mfungwa atachagua gereza kama si bwana jela!!! Nyie subirini tu, hizi tabia za kupandikiza maviongozi kwenye taasisi!!!! mh!
     
  8. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya ni matokeo ya kutapakaa kwa viongozi wanaoendekeza dhuluma, kiburi na matakwa binafsi katika utendaji wao hali ya kuwa wamepewa dhamana ya kusimamia maslahi ya umma. Napenda sana hii spirit ya maandamano kwa vijana, kwani inanipa faraja kuwa itakapofika zamu yao kuongoza watakuwa wanaheshimiana sababu wanajua ukiboronga tu unawaongoza wataandamana wakung'oe madarakani.
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160

    Niko na simu plus nilisimama kidogo sana. AICC ni eneo lindwa sana tena wakati kama huu wa mikutano mikubwa.
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    UPDATES:
    Japo polisi wameongezeka zaidi tokea kipindi kile na-update, vijana wanaongezeka na bado wamekaa pale Lango la AICC opposite na Geti la Mount Meru Hosp.

    Walinzi wa ICTR wako makini langoni mwao.
     
  11. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    dah my old school...itakua tu kuna jambo si sawa hapo ilboru...hawawezi andamana for nothing.
     
  12. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    sijui wamegomea nini ? au chui ?

    haaa haaa .... nilikuwa Bweni la Hanang ... miaka ileee 92 .. onwards A-level
     
  13. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu kwayu ameshastaafu
     
  14. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ahahhaah!kitei kimekuwa adimu mkuu
     
  15. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hata matokeo ya ilboru yanatisha sio mazuri nadhani kuna tatizo iliboru nayoijua enzi zile tupo Mtwara tech
     
  16. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    nasikia siku hizi hawali chui sana...nadhani itakua tu mambo ya kitaaluma,dah sijui ule mto umekauka pale bondeni?? "ofisi ya MALI HAI" hahahahahaah...
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Atakuwa Mwingine Kwayu alisha retire ana jipumzikia kwake segerea
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    OK wazeiyaaaa!!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,185
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    seara mbovu za ccm hizo
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Chama langunkomaeni vijana mpaka kieleweke!
    Bse huwa ninaamini several people hawawezi andamana kwa kitu cha kipumbavu there must be something genuine that hurts many
     
Loading...