Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maana ya sharubaro!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jidu, Mar 11, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Neno sharubaro lina asili ya kiarabu,maana yake ni binti kigoli mwenye kudeka!sasa hawa wanaojiita sharubaro sijui niaje?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na anae jishebedua na kudeka deka ovyo

    Ila kwa kibongo bongo ni bitoz
     
  3. TATE

    TATE Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesikia sehemu maana yake ni sehemu ya kutolea haja kubwa ya nyani, sijui kama ina ukweli wowote.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hao wa kibongo hawajiiti sharubaro, wao wanajiita sharobaro hiyo itakuwa na maana nyingine.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sharubaro=sharobaro?
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Alaaah, mi nilidhani neno ni chaurabu.
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160


    Check hiyo video mtoto wa kiume analembua
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hilo neno halijaanza kutumika huku mikoani!DAR mnaharibu kiswahili.
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona kama lina lafudhi za kihaya?
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sharubaro au sharobaro???
     
  11. O

    Ombeni w lema Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana eeh!!wabongo wana tabia za kuiga na kulipuka.NENO SHAROBARO NI MASHOGA WA ULAYA WALIO KUBUHU,AU WALIYO BOBEA.shit
     
  12. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    NI mchanganyiko wa maneno mawili KINGELEZA-shallow ikiwa na maana juu juu (kidogo) na KINYAKYUSA -bhuaro ikiwa na maana kuendesha (kuh"#*r^isha)

    Kwa hiyo neno zima lina maana KUHARISHA KIDOGO... inategemea umefanya wapi ila kuna sehemu nyingina inaleta maana nyingi mno.
     
  13. O

    Ombeni w lema Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwanaeee!namanisha sharobaro,manake mashoga wa ulaya walio kubuhu,ua walio bobea.kwanza comment yako ni negative read.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mmh! Wapi huko ulikosikia!
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    asante kwa tafsiri
     
  16. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wanaitwa masharobaro bwana, acha kuchakachua!
     
Loading...