Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maana ya mteja ni mfalme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crucifix, Jul 25, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Leo mchana niliingia kwenye restaurant moja hapa Moshi mjini inayotazamana na Shree Hindu Temple. Nikaagiza chakula wakaleta baada ya muda mrefu na kuwapigia kelele kwa sababu wahudumu walikuwa wanaangdalia video ya harusi sijui ya nani. Anyway, hiyo si muhimu. Baada ya kula nikashangaa wahudumu wananipita tu, nikashtukia dk 15 zimepita tangu nimalize kula. Nikamwita mhudumu kwa sauti ya ukali
    MIMI : we mhudumu weeee
    MHUDUMU: sema...
    MIMI: Huoni kuwa nimemaliza kula?
    MHUDUMU: kwahiyo...
    MIMI: Nataka kulipa
    MHUDUMU: lipa sasa
    MIMI: shi'ng ngapi?
    MHUDUMU: elfu tatu mia sita
    MIMI: mbona unafanya kazi kama umelazimishwa?
    MHUDUMU: hapa hatufukuzi wateja mzee...
     
  2. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mdau - Hio ni kawaida kabisa kwa hizi Bar & Restaurant zetu!!! Huduma kwa wateja ni sifuriiiiiii kabisa!!!!! Kwasasa hata hizi bar za uswasi hususani huku kanda ya kaskazini kuna Wakenya kibao wafanya hizo kazi sababu wabongo hawana customer service skills!

    Customer Service ni donda ndugu huku bongo.......
     
Loading...