Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi ya JK ni ya CCM au ya Wapigakura? Nchi hii ya CCM au wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 22, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kusema kweli mimi sijamwela Jk na baraza lake la wezi, majambazi na wezi na wahuni.

    Hivi wameiba mali ya chama au serikali? Wameiba mali ya walipa kodi au ya CCM.

    Iweje chama kiwe kama muhimilu wa Dola?

    Tabia ya kuweka maslai ya chama badala ya nchi ni upumbavu.

    Ninaamini ukiwa mchafu lazima ndo haya tunayoyaona JK ni mwizi namba moja amini kweli nasema.

    Watanzania tuamke tuchukue nchi yetu
     
  2. M

    Murrah Senior Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK anajua hii nchi ni yake na RZ1 hence mamuzi ya kejeli kwa watanzania kama haya pili ni dharau kwa Bunge na kwa kuwa speaker ni Zero hawezi kureact hata mara moja. Only solution ni msikumo toka WB, IMF and other sponsors atahitaji kupeleke Bakuli la OMBA OMBA Huko ili waibe tena
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,691
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Inabidi tukubaliane sote sasa kwamba JK ni kirusi hatari na ndo mhusika mkuu wa nchi yetu kuuzwa na kufikia hapa na wananchi kupigika namna hii

    Kwa vile ilishasemwa kuwa JK ndo ataiondoa CCM madarakani basi tumwache aendelee kuwalinda viraza wake ili sisi watanganyika tuamke na kuiondoa CCM na rais wake madarakani ndani ya miezi 6 tu ijayo,iwe ni kwa maandamano,kwa kutembea usiku kucha ama hata kwa vita ikibidi

    Tumechoka sasa na ni sharti JK na wezi wenzie waondolewe kwa nguvu tena mara moja

    Mbona Madagascar waliweza?mbona Tunis waliweza?mbona wenzetu wanaweza?
     
  4. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kusema kweli nimechoka mi ni mfanyakazi nakatwa kodi zaidi ya mbili na michango kibao halafu mwendawazimu anakula kiulaiini nimwache eti ni upepo kakosea haya ni MAPEPO ya magogoni
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nGOJA TUANZISHE PEOPLES POWEEEER
     
  6. M

    Mkira JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mimi ninaomba JK aendelee kuwa na moyo mugumu kama aliokuwa nao Pharao wakati musa alipokuwa ametuma na Mungu ili kuwakomboa wana wa Israel(waTanzania) kutoka katika utumwa wa misri(CCM).


    Japo wadanganyika ni wagumu ninadhani wapinzani wote kama inavyoonesha kwa sasa wakihamasisha wadanganyika then UKOMBOZI WA KWELI UMEKARIBIA NA HAPA NDIPO HATA HAO WABUNGE WA CCM AMBAO KAZI ZAO NI KUSEMA NDIYOOOOOOOOOO WAKIWA BUNGENI WATALIA NA KUSAGA MENO!

    WITO JK ASIKUBALI MAWAZIRI KUJIUZULU, WAPINZANI THEN MOBILIZE WATU NA UKOMBOZI UTAFIKA KABLA 2012.
     
  7. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Serikali ya chama chamapinduzi
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JK anapenda utani katika mambo ambayo ni serios. Naomba wabunge wapashe misuli moto kwa kusoma sheria inasemaje juu ya kumpigia rais kura ya kutokuwa na imani nae?

    Pinda anajua ugumu anaoupata kwa wabunge jinsi wanavyomkaanga sasa JK yeye hajui naye aingizwe kikaangoni bila huruma endapo atanusurika atajifunza.
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Maamuzi ya JK ni ya majambazi na wezi wote wanaoitafuna Nchi tangu zamani wakiongozwa na yeye mwenyewe JK.

    Na ni maamuzi ya CCM Mfu na si wananachama wake ambao tunapigika nao vibaya.
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,691
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Inabidi tukubaliane sote sasa kwamba JK ni kirusi hatari na ndo mhusika mkuu wa nchi yetu kuuzwa na kufikia hapa na wananchi kupigika namna hii

    Kwa vile ilishasemwa kuwa JK ndo ataiondoa CCM madarakani basi tumwache aendelee kuwalinda viraza wake ili sisi watanganyika tuamke na kuiondoa CCM na rais wake madarakani ndani ya miezi 6 tu ijayo,iwe ni kwa maandamano,kwa kutembea usiku kucha ama hata kwa vita ikibidi

    Tumechoka sasa na ni sharti JK na wezi wenzie waondolewe kwa nguvu tena mara moja

    Mbona Madagascar waliweza?mbona Tunis waliweza?mbona wenzetu wanaweza?
     
  11. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tumshukuru JK. Anachofanya ni kuharakisha kifo cha CCM . . . .
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hapa M4C na lema wao wanapata singo ambayo itakuwa brand sokoni,itapendwa mno.JK ni wezi wale wale.
     
  13. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo mkuu unashauri tuendelee kuishi katika dhambi kwa kuwa neema inakaribia? yaani tuendelee kuacha watu wachache wafaidike ili ccm ife?
     
Loading...