Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maambikizi ya ukimwi

Discussion in 'JF Doctor' started by ossy, Dec 14, 2011.

  1. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    heshima yenu wakuu! nna swali la ufahamu juu ya maambukizo ya ukimwi ambalo ni: Je vifaa vya kunyolea saruni vinaambukiza ukimwi? nimekuwa, nimeona vinyozi wanaosha machine za kunyolea na vitana na spirit,je inamaana spirit inaua virusi vya ukimwi? me natumia mashine yangu binafsi. nawakilisha....
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Virusi vya Ukimiw (VVU) haviwezi kuishi popte zaidi ya kwenye chembe chembe nyeupe za damu ya binadamu. Nje ya haya mazingira, haviwezi ku-survive. So majimaji au damu inayoingia kwenye kinyozea and the later rubbed on with spirit hufanya mazingira yasiyo condusive kwa VVU kuishi na kuwa infectious, That's why it is very difficult to have VVU transmitted through barber shops. Hata hivyo tambua kuwa spirit kama spirit haiui VVU

    But again it is advisable kwamba at least half an hour lapse should ideally be observed between mteja mmoja na mwingine. HIV is not very efficiently transmitted ukilinganisha na virusi vingine kama vile Hepatitis
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Itakuwa haiuwi, manake wajomba zetu wengine kutwa kucha wapo na chupa za konyagi na bado wana virusi
     
Loading...