Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalimu Seif Atimua Waandishi Wa Habari kwenye Mkutano Buguruni!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KING COBRA, Dec 18, 2011.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Maalimu Seif amewatimua Waandishi Wa Habari leo Buguruni huku Mwaandishi wa TBC akiambulia matusi makubwa!!
    Taarifa zinaonyesha kuwa leo asubuhi kabla seif hajawasili Hq Cuf, kuna mtu alipiga simu Ofice za TBC kuwa wanataka waandishi wa Habari na Ofici ilipo peleka waandishi, walipo fika wakaambiwa kuna maelekezo mengine wamepewa na Seif kuwa Waandishi hawatakiwi na Blue gads wamepewa kazi ya kufuatilia Sura za Waandishi na kuwashughurikia!!!

    Pia kuna Magari ya FUSO yanasomba Wafuasi wa Seif kutoka katika Matawi !!!!
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu babu naye kafuata nini huku bara yeye kama nani!!? Si bora aende akale urojo huko kwao.!!?
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vp anataka umakam mwingine wa rais huku tanganyika?
     
  4. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Hukumu ya hamad rashid imewadia!!
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi Seif huyu ninaemjua mimi ndie kaanza mambo ya kutimua Waandishi wa habari! Kweli SUK imemlevia?
     
  6. madibira1

    madibira1 Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole yake na zama zake ndo hizo zishafika
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kawatusije TBC?
     
  8. k

    kicha Senior Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    heading nzito mno kaka au ulivutwa kiushabiki?
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kuna ukweli wa hii habari. Mbona imekaa kiumbea umbea.
     
  10. S

    Stephen Kagosi Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sishangai maana dhambi ya usaliti inawatafuna cuf.yangu masikio kisikia hatma ya hamad
     
Loading...