Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadili ya walimu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vmark., Mar 14, 2012.

  1. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wana jf nimekuta wa2 wanajadili maadili kati ya mwalimu wa primary na wa secondary in terms that wa secondary hawana maadili! Lets discuss this jf pals!
     
  2. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie hamjibu tht means kua cio waalim au? Gdnte.
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    in what terms? Dadavua kwa kuweka vigezo. Maadili ni neno pana
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sio kwamba hawana maadili ila kwa sasa hawaogopi vitisho vya kijinga
     
  5. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wote wana maadili ila kundi moja limegubikwa na uoga uliopitiliza na kukosa mshikamano.
     
  6. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    The thing is that nilikutana na discussion somewhere kua walim wa sec schools hawana maadili kwa students, jamii inayowazunguka et al in comparison with primary school teachers...,.what i knw ni kuwa prmry xul tchers wana nidham ya woga kwnye kudai haki bse they gotten no choice once they ar sacked! I stand to b corrected.
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu Vmark, nimekwazika kwa namna ulivyoamua kubandika bila kufuata kanuni za uandishi hasa kwenye punctuation.

    Naomba ufafanuzi wa "nidhamu ya woga" , hili neno nalisikia sana na sipati maelezo ya kutosha. Je, kutii maagizo ya superior wako ni "woga", "nidhamu" au "nidhamu ya woga"?

    Kama alivyoandika Nyakageni pale juu, nidhamu ni dhana pana sana. Inahitaji udadavuzi wa ni katika maeneo gani tunatakiwa kujadili.
     
  8. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Stupid! Ume2mia spinal cord au skull kupost hii thread! Kama we ni mwalimu kweli you are lost, ndo maana matokeo ya wanafunzi yanazidi kuwa down and down. Mwl unatakiwa uwe mtu mwenye upeo so unapost kathread kanako hang hv. Huna maadili.
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Was this really necessary?
     
  10. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    let me give u a piece of advice u nincompoop.....brush ua teeth and wash ua stinking body!!
     
  11. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mkuu kumtii superior ni sawa bt cio kila anachosema superior ni cha kutii! Superior wako akikuchapa viboko cdhan kama utamtii! Kumbuka wale waalim waliochapwa viboko na dc mnali.....back to the topic nidham ya woga ni pale unapomnyenyekea mtu kupitiliza hadi kushindwa kutetea haki zako., na kama ni kazini mtu anafanya hivyo bse hana choice nyingine kama akifukuzwa.OR in other ways unanyenyekea kupitiliza bse u are after something and hiyo ciyo tabia ya mtu mwnyewe.
     
  12. n

    ngoto New Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwamba usiseme walimu wa secondary na primary ni wapi hawana maadili wote hawana maadili kwani kwa sasa ualimu sio wito kama zamani bali ni shida ndio zinammpleka m2 awe mwalimu ndio maana sikuhizi uasikia mwallimu wametembea namwanafunzi na vile vile walimu wanalewa na wanafunzi wao sasa hapa maadilli yatoka wapi kaka
     
Loading...