Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadili hayapo tena ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Jul 6, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nimesikitishwa sana na kitendo cha Mbunge anayejipambanua kama mcha Mungu, msomi na mwakilishi wa mama zetu Mkoa wa mbeya kwa tabia za udokozi na wizi. Mimi naamini maadii yamefutika kabisa ccm na kama hatachukuliwa hatua ikiwa ni pamoja na kumfukuza uanachama ccm itakuwa imejipaka uchafu miongoni mwa wanajamii
     
  2. k

    kazuramimba Senior Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha unafki wewe wewe kuna mangapi unayofanya ambayo pengine ni machafu kuliko hata haya? Ina maana wewe ni mkamilifu huna mapungufu? Usiwe mwepesi wa kutazama boriti iliyo katika jicho la mwenzako wakati ya kwako huioni.Amakweli nyani haoni kudule!! Back 2 topic CCM Walishindwa kumfukuza chenge badala yake akapewa cheo cha uenyekiti wa maadili sembuse huyo.
     
Loading...