Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadhimisho ya 5O uhuru ni Kichaka cha Wachache Kuliibia Taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Dec 11, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Narudia tena Kauli yangu,Maadhimisho haya. Ya miaka 50 ya uhuru...ni genge la watu fulani kufanikisha wizi wao...
    Watu wamenunua magari
    Watu wamejenga manyumba
    Wameongeza mifugo
    Wamelipia ada watoto wao wanaosoma majuu.

    Kama gharama za maadhimisho hayo ni Zaidi ya Bil.50.
    Wakati Riz1 kwenye fbk anashangaa kuwa ni bil 24,Hii haingii akilini.
    Watoto wa alaiki walipewa kila 1 tsh laki moja.
    Police,magereza na jwtz walipewa ngapi.
    Yangu Macho.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Ndio maana tuliomba madege yale yaanguke yawafunike waishilie kwa mbali angalau tutakuwa tumepunguza mafisadi wakomavu maana wapo wadogo wanaibuka, bahati mbaya yalikataa kuwaangukia
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wameichakaza hazina kweli kweli,Na wao hazina waka spend 4b,
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbuka mkuu kama ingetokea hivyo ni hasara kwa ndugu zetu walokuwepo pale tu kwani wangekufa kama 500 na mafisadi kama 20 kwahiyo sisi ndo tungeteketea zaidi
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nazidi kuamini mjinga ni mjinga tu hata kama afananishwe na JK atabaki kuwa mjinga hivyo hivyo
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hujasomeka
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    potelea mbali kwan kama wangekufa hao mafixadi 20 niweng sana hao ndugu zetu wasio na hatia wangekuwa wamekiokoa kizazi kijacho na tz kwa ujumla.
    Mbona ndugu zetu wasio na hatia kbo tu wanakufa kwa kusababishwa na hao mafixadi.
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hi nchi inaharibiwa na kundi dogo lenye madaraka makubwa ktk nchi hii.
    Wanazitumia sheria na katiba kutuibia.
     
Loading...