Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M abinti mnapenda sauti ya aina ganiiii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Jun 27, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Kwa mabinti wote Akiwemo afrodenz. hivi nyinyi mnapenda mwanaume awe na sauti gani? nyembamba kama nyinyi ,nyororo, kigugumizi au sauti la besi kama mvuta bangi etc?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mi napenda mwanaume awe na sauti ya KIUME haswa na sio anakuwa na sauti kama ya KIKE.. Ukfumba macho akiongea utadhan unaongea na mwanamke mwenzio.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani majibu hukuyapata kule?!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,543
    Trophy Points: 280
    yaani mmeanzisha thread sio?????

    mike tyson anapendwa na wadada kwa sauti yake nyembamba ya kike
    wakati yeye ni dume lisilo na mpinzani
    his nickname iron killer mike lol

    ha ha haaa
     
  5. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya mabinti endeleeni na mada mie kikongwe napita tu kazi kwenu!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,543
    Trophy Points: 280
    mama brian wewe ni kikongwe???????
    how old is brian????????
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hhaaah ..nimeamini alichosema babu leo..
    hata hivyo nimeianzisha kimakosa naomba mod waiunganishe pls
     
  8. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh The Boss i guess he is approaching ur age, uh just jocking ha ha ha!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lolz...
    Sipati picha mwili wote ule afu sauti ya kike... Khaaa! anakataje apetite?...
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,543
    Trophy Points: 280
    mbona inajulikana sana....
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sauti zisizotokea puani.
     
  12. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni vyema mwanaume akawa na sauti ya kiume
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kigugumizi je?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,543
    Trophy Points: 280
    tutaanza kuongeza base kwenye sauti zetu lol
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    dah....he he..
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bedroom voice,sio ananisemesha ka sister wa Loreto convent anasoma tendo la pili katika matendo ya uchungu
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    sauti ya nne?
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sauti ya Kiume ikoje?
    ni ipi kati ya hizi: ya Nyerere, ya Mkapa, ya JK, ya Mbowe, ya Silaa, ya Obama, ya Bush, au ya Makamba?

    Hebu kwa mnaojua sauti za hao watu hapo juu mniambie ipi ya kiume ipi siyo, ili nijiangalie sauti yangu iko kwenye kundi lipi hapo.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    +kisauti cha YOYO
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    duh!obama anakimbiza mbayaa...naikubal sana ile voice yake...co hz za kna jk.
     
Loading...