Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde kushangiliwa na Wabunge wa CCM ni mkakati wa chama chao au ni upofu wa mawazo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chakaza, Jun 19, 2012.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,218
    Trophy Points: 280
    Tumeshuhudia leo hii yule Mbunge mashuhuri kwa kusema bila kufikiri bw Lusinde akibwabwaja maneno ya hovyo hovyo huku akishangiliwa kwa nguvu na wabunge wengi wa CCM pamoja na mawaziri.
    Hili limenishangaza sana kuona pamoja na kuelewa jinsi Lusinde anavyo kiharibia chama chao katika jamii ya watanzania bado wanadirika kumshangilia bila aibu wala woga.
    Jee hii inaweza kuwa mikakati iliyowekwa na Chama kumtumia Lushinde kwa vile anaweza kuzungumza lolote bila aibu kuutukana upinzani na wabunge hata wale makini kulazimishwa kumpa support?
     
  2. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamefika mwisho wa uwezo wao wa kufikiri.
     
  3. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Kama wamemshangilia basi woote wana akuri kama yeye!
     
  4. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lile ndilo Jembe lao lazima wamshangilie!!
     
  5. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    kwani wana kipi cha kushangilia tena wanachokijua zaidi ya matusi. Hata huku nje mbona wanashabikia matusi tu. We huoni Nape kuwaita wanachama wao Oil chafu ni lugha ya staha hiyo kumuita mtu alikupigia kura juzi mwaka 2010 Oil Chafu
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wanatupa sisi wananchi nguvu ya kuwakataa ccm
     
  7. R

    RC. JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we waache moto utawawakia!:flame:
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,218
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Wabunge wa CCM wanamshangilia kwa shangwe kwa viele zile kauli ni za chama?
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yule ndo piere issa wao,mzee wa og ila kwa vile ccm wanataka nyavu zitingishike hata kama ni zao hawajali.
     
  10. M

    Mta pter Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili zao wote sawa! So jambo la kushangaa! Dawa yao ipo,tutakutana majimbon 2015.!
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    That's the best they have! Si unaona nchi iliko?
    Serikali gani uliona inaomba misaada karibu nusu ya bajeti yake lakini wakati huo huo wanatoa msamaha wa kodi kuzidi kile wanachoomba?
     
  12. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lusinde anatuhumiwa na kuhisiwa kujihusisha na wizi wa mamilion BOT.. Kimsingi sioni haja ya wana ccm kumsifia watakuwa wanashabikia ujinga na si kitu chema.. Kamwe..
     
  13. B

    Bob G JF Bronze Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unategemea nini kwa wabunge wa ccm? wote ni Dhaifu na Waimba Taarabu 2
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Wanaoshangilia na anayeshangiliwa, wote uwezo wao wa kufikiri uko sawa na umefikia kikomo!!!!
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,871
    Likes Received: 7,013
    Trophy Points: 280
    ciciem woote ni hovyo tuu ndio maana tunasema 2015 tutapiga chini woote.. na kuna baaadhi ya majina hii nchi ndio yatafutika hivyo kwenye siasa kama hawa kina lusinde
     
  16. F

    FUSO JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    wabunge kama Lusinde ndiyo wanaizika CCM rasmi.
     
Loading...