Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde amaliza mkutano wa kampeni ya udiwani Mpwapwa kiaina

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ebaeban, Oct 10, 2012.

  1. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Jana tarehe 9/10/2012 CHADEMA walizindua kampeni zao za kugombea udiwani kata ya Mpwapwa mjini iliyowazi baada ya kifo cha diwani DR. Maiseli miezi minne iliyopita.
    Uzinduzi huo ulifanyika kwenye uwanja wa mashujaa sokoni Mpwapwa. Leo hii ilikuwa ni zamu ya chama tawala CCM ambao wao wanajinasibu kwamba kwao matusi siyo sera walifanyia uzinduzi wao papepale walipofanyia wenzao jana Kama kawaida itifaki ilizingatiwa, miongoni mwa waalikwa kwa minajiri ya kutia nguvu alikuwa ni mbunge wa mtera Mhe.l. lusinde mbunge wa CCM jimbo la Mtera (bwana matusi).
    Wakiongozwa na MC ilifika zamu ya Lusinde kuzungumza, alipopewa nafasi alianza kwa kuuliza swali hadhila kwamba mwanaume anavyolalwa anaanza kuvua suluale au chupi, swali hilo ndilo lililofunga mkutano wa uzinduzi wa kampeni za CCM hapa Mpwapwa, Wakwanza kuondoka alikuwani Mh Lubeleje ambae ni M. NEC mteule wakafuata watu wengine.Ndio maana nasema Lusinde ilimaliza kampeni za CCM kiaina.

    My TAKE CCM wajifunze siyo kila mtu anafaaa kualikwa, wengine wanaharibu siku kabisa kama Lusinde yuko addict na matusi hawezi kuacha.
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hahahahahaaaaaa.....!!!.mia
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lusinde na Mwigullu ni watu muhimu sana kwetu....ukombozi wa pili wa Taifa hili utaharakishwa na hawa watu wawili
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Aisee..kweli tuna wabunge wa ajabu sana.
     
  5. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duh...mmmmh
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kweli kunguru hafugiki
     
  7. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mhh.. Yaelekea Lusinde anasaidia sana kuleta mabadiliko... Bravo.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    This guy is an agent of changes...!
    I cant believe this!
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Hata uwe na dampo hapohapo home atakukimbia tu...

    Atasaidia sana kuipatia CDM ushindi maana alijitangaza kuwa ni kichaa na wananchi hawako tayari kusikiliza vichaa. Tena nimeskia anajiandaa na safari ya Sumbawanga
     
  10. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Si mchadema wa zamani huyu, anajua anachokifanya.
     
  11. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Atumie muda huu vzr kutukana na kumalizia matus yote mana 2015, ataishia kura za maon pale Mtera.
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    Yaani nimecheka sana,huyo jamaa anamdomo wa aina gani?
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lusinde anaweza kumhutubia na kumshawishi nani? Heri angeenda UDA akaomba kazi ya kupiga debe na kupata fursa ya kuvuta mibangi yake. Shame on you ********!
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lusinde hoyeeeeee
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ilitakiwa afanyiwe kama Arusha chombo kirekodiwe na kisha kutupwa jukwaani ili umma ujioneee hali jinsi ilivyo kwa baadhi ya wabunge vihiyo wasiopenda kubadilika.
     
  16. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jamaa nadhani mdomo wake umejaa matusi kila anapoupanua yanatoka tuu,kweli watanzania tunadhalauliwa sana,yani pamoja na yote hayo jamaa bado anapigiwa makofi ya uheshimiwa
     
  17. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Kudadadadeki Lusinde......
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Asante mwenyekiti wangu, umeniwahi. I was thinking the same.
    Lusinde lazima atakuwa ametumwa na chadema kuiua ccm
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    Mazoea hujenga tabia.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  20. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani sijaelewa hapo ina maana wana sisiemu wenzake walimkacha na mkutamno ukavunjika? Au jamaa anatuuzia chai hapa
     
Loading...