Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusekelo: Kawafananisha ma-dr. Wa tanzania na wauaji wa albino!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndyali, Feb 7, 2012.

  1. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mchungaji Lusekelo awaponda
    Mchungaji wa Kanisa la Maombezi (GRC) lililopo Kibangu jijini Dar es Salaam, Anthony Lusekelo, maarufu kwa jina la Mzee wa Upako amewafananisha na wauaji wa albino madaktari waliogoma wakiishinikiza serikali iwatimizie madai yao.
    Lusekelo aliyekuwa akizungumza na waandishi wa habari alisema wanachokifanya madaktari hakina tofauti na watu wanaofanya mauaji ya albino ili wapate fedha zaidi ambazo hazina baraka za Mungu.
    Aliongeza kuwa, madai hayo ya madaktari ni sawa na ufisadi zaidi ya ule uliofanyika katika Akaunti ya Malipo ya Madeni ya Nje Benki Kuu (EPA).
    “Madaktari wanafanya uuaji…. wanawaadhibu wananchi wasio na hatia, wao wanaidai serikali, sasa kwanini wanawaacha wagonjwa wafe ili kushinikiza kupata fedha zao?” alisema.
    Aliongeza kuwa madaktari wanatakiwa kufahamu kuwa hicho wanachokidai kitawalazimu wananchi watozwe kodi kubwa jambo ambalo litawazidishia ugumu wa maisha.
    Alisema madaktari wanapaswa kumuogopa Mungu na kurejea kazini kwani binadamu wanaishi kwa kutegemeana, hivyo wataalamu hao wasijione ni muhimu kuliko watu wengine.
    Mchungaji Lusekelo alisema madaktari wamefanya dharau kubwa kukataa kuonana na waziri mkuu kuzungumzia madai yao.

    SOURCE: TANZANIA DAIMA

    My take: Tapeli mkuu huyu anayetumia jina la Mwokozi wetu Yesu Kristo,kuwatapeli watanzania ana usafi wowote wakuwakoromea Ma-Dr. wetu kwa kuwalinganisha na wauji wa Maalbino? Au ndo janja ya agent wa Shetani huyu kutafuta kulindwa na serikali ya magamba?
     
  2. K

    KANAN Senior Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Atafilisika cku co nyngi....tanzania ni zaidi ya uijuavyo
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Anahitaji maombi....
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hiyo kodi kubwa itakuwa ya madaktari tu? Kwani posho mpya kajiuliza anatoa nani?
     
  5. R

    RMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angekuwa na roho wa Mungu angetoa sauti ya unabii, kwa kukemea dhuluma na ufisadi wa kupindukia Tanzania. Lakini kwa sababu ya majivuno na kujikweza, shetani anamtumia kwa kasi ya ajabu kwa wakati huu!! Na zile baraka alizokuwa nazo mwanzoni zinaendelea kupotea!! Ataendelea kuwa gizani kwa sababu ya kufuru na majigambo!! Ni kwa huruma tu ya Mungu, ataangaziwa mwishoni kabisa, kwamba mpakwa mafuta duniani na mbinguni ni mmoja tu, Yesu Kristo!!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu anatafuta atoke vipi? CCM wameamua kutumia viongozi wa dini kupiga propaganda. Madaktari bingwa Mgomo wenu usikome
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona hata yeye anawaibia waumini wake, kwani wizi nao si uuaji, aache kuangalia kibanzi kwenye macho ya madaktari wakati macho yake yana boriti. Nabii wa uongo.
     
  8. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu ni Mnafiki mkubwa.
    Kashiba sadaka za waumini wake anajirpokea tu.
    Kwa matamshi ya namna hii naamini hata kondoo wa bwana zizi mwake wako hatarini.
    Hapa USA Watumishi wengi wa bwana wajiitao wachungaji wamekubuhu sana katika kuwashambulia kondoo wao kwa makucha na meno yao bila huruma. Wanabaka kondoo waume kwa wake, wanavuta bangi, wanabwia unga zaidi wanatumia Fedha itolewayo na kondoo wanyonge kutanua Ki Hollywood.
    Huu Mchungaji Lusekelo hamwogogopi Bosi wake ndiyo maana anachambua issue hii KiCCM.

    Lumuhoma Lulo!

     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hana jipya
     
  10. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu Antony Lusekelo naye mbona amezidi kujipendekeza. Mbona yeye haoni anavyoua watu kwa kuwaongopea kuwa wanakwenda peponi wakati anacholenga ni kuwatoa sadaka na kula yeye na mke wake? Lusekelo anabidi akue aache utoto na kuendekeza njaa.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    mwiz tu huyu magari ya kifahari ndo huduma ya kinabii eti. hata kanisan kwake kuna wahitaj wengi tu anawasaidiaje. drs siku akija anga zenu mwambieni arudie maneno aliyosema hapo juu.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mchungaji na hummer/VXV8/Range Rover, muumini anapiga mkuki wa jero apeleke kwa mchungaji
     
  13. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyo anavaa mapete ya nini hayo ? Vua haraka
     
  14. d

    davidie JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mwenyewe ndio muuaji mkubwa anawezaje kuwatapeli watu masikini kwa kujifanya mungu mtu? ndio yeye anaombea mgomo uendelee ili ajifanye ana njia mmbadala ya uponyaji mwizi mkubwaaaaaa!
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Slaa mwenyewe ni padri, je anatumiwa na mwenyewe ? naona umeamua kumvunjia heshima slaa wazi wazi

     
  16. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Awaambie hapo wagonjwa waende kwake akawaponye, kama anavyoponya hao wengine. au kama vipi atie timu muhimbili akafanyie maombi pale, sio mbwe mbwe za kwenye TV
     
  17. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lazima ajipendekeze kwa serikali kwa sababu pale kanisani kwake inatakiwa kupita barabara. Kwa kujipendekeza huko huenda serikali ikapitisha kwingine kwa kudhani kwamba wanatakiwa wamlinde mwenzao.
     
  18. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa namuona kama mmoja ya watu wazuri waliosimama kuwainspire watanzania maskini kwa kuwapa moyo walipokuwa na shida chini ya kivuli cha dini,kwa kuwa dini ndio kivuli na mwamvuli mzuri wa binadamu yoyote anapokuwa anashida za kidunia ukimbilia na kuomba nafasi ya kuponya nafsi yake japo kazuridhika mwili ana akili yake.

    Kanichefua sana sana sikutegemea hakika neema ambayo Mungu alionekana kumpa,itamkimbia hakika!!!!!!.Hivi usawa huu mbunge anaomba sitting allowance ya 200000 na dokta anayepewa overtime ya shillingi 10000 leo Mzee wa Upako anashabikia kweli na kusimama kuwatukana madokta wanaowatibu albino waliokatwa mikono na hao hao wenye puma ya imani ya kukata vioungo vya albino wawe viongozi na kupata utajiri.

    Hakika sasa Mungu anaongea na watanzania kupitia Madaktari na si viongozi tena wa dini.
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tumwombe aungane na mama rwakatare waende pale muhimbili wakazibe pengo.
     
  20. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kwa nini mwandishi wa Tanzania Daima alichagua kuongea na Lusekelo. Kama kilichokuwa kinatafutwa ni maoni ya kiongozi wa dini nadhani mtu kama Pengo angefaa. Ninahisi Lusekelo mwenyewe alimtafuta mwandishi.
    Inavyoelekea ,ktk Tanzania, kila kiongozi wa dini , hata wachovu wa kutupwa wa fikra , wanajiona ni political commentator.
     
Loading...