Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lulu kesi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by semba masondole, Oct 5, 2012.

  1. s

    semba masondole New Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilisikia kuwa lulu cheti chake cha kuzaliwa kilikuwa na liminesheni kutokana na sheri ya ushahidi ya mwaka 1963 iliyo fanywa marekebisho mwaka 2001 kutotambua ushaidi uliyo pitishwa kwenye mashine!imeka aje hiyo!
     
Loading...