Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lt. Gen Abrahaman Amir Shimbo kustaafu kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moshe Dayan, Sep 20, 2012.

  1. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mnadhimu mkuu wa jeshi (Chief of staff) Lt. gen Shimbo ataagwa rasmi kesho.

    Kamanda huyu anastaafu kwa mujibu wa sheria za jeshi za kutimiza umri wa kustaafu baada ya kuongezewa muda wa kustaafu kipindi cha nyuma japo umri wake wa kustaafu ulishafika.

    Shughuli ya kumuaga itafanyika kesho makao makuu ya jeshi, Upanga.

    Ikumbukwe, alipata wadhifa wa unadhimu wa jeshi mwaka 2007 ambapo yeye na CDF Davis Mwamunyange walichukua madaraka kutoka kwa general Waitara.

    Nitawajuza yatakayojiri kesho kwenye shughuli ya kumuaga huyu chief of staff.

    Source: MOSHE DAYAN



     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kwanza arudishe hela alizowadhulumu wanajeshi wetu Darfur.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Mzee wa Tril 4 anakwenda kugombea ubunge sasa....maana ana kila sababu ya kugombea ubunge ,pesa,kadi,na wajibu anao....ametumikia sana chama vile vile!na pia ni mwenzao!!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bora astaafu tu huyu fisadi papa na pia alikuwa ni mdini sana. Rest in everlasting fire Shimbo !
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Jk alimuongezea mda kama shukran kwa msaada mkubwa aliompa wakat jk anaondoka monduli kwa kupitia porin
     
  6. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Arudishe na zile pesa za Meremeta.
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Zileni pesa za jk mwenyewe,shimbo anamuhifadhia
     
  8. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Luten. General Manoh! ndio ataapishwa baada ya huyu kustaafu.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Angalau another chapter ya huko JWTZ ifungwe.. atakumbukwa kwa jinsi alivyovuruga demokrasia 2010.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tungekuwa na serikali magazeti ya kesho kutwa yangea andika hivi " Shimbo afikishwa mahakamani kwa ufisadi wa kutisha, anyimwa mdhamana"
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu umenikumbusha mbali sana huyo fisadi 2010 alizania hatostaafu, na hapa lissu katusaidia angepewa mkataba wa nyongeza na swaiba wake dhaifu... Nakumbuka hivi juu ya huyu jamaa

     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ametumikia nchi kwa uadilifu mkubwa..karibu nyumbani arusha mkuu
     
  13. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,837
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    aongezewe muda wa kustaafu kwa miaka mi3 zaidi hadi mwezi kama huu 2015 ili apate kutoa tamko la jeshi juu ya uchaguzi wa 2015. mkuu, abort mission ya kumuaga immediately.
     
  14. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    actually aliomba tena aongezwe muda wa utumishi lakini umri ushagoma na pia kashfa za ufisadi zimemuharibia sana....,
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Trlioni zetu gen Shimbo
     
  16. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du sasa aliongezewa muda kwa sababu hakuna wanajeshi waadilifu na wenye taaluma kama ya kwake au ndo tuseme ndo kupendeleana nini
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwenzake Mkapa analia Wastaafu wamesahauliwa! Ngoja sasa na yeye aende huko akaonje joto ya jiwe. Kama Mkapa analia, sembuse yeye?

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - UK),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    namtakia kustaafu kwema....
    Ndomqakati wa kwenda kula bata na zile trilion 3 sasa...
    Watakukomaje wadar es salamu...
     
  19. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ndo vijimambo vinavyotokea ukichanganya siasa na uswahiba,,,
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Arudishe pessa ya wandava wenzie na nyingine km alituibia na sie arudishe
     
Loading...