Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lt Col Alexander Nyirenda (RIP)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Waga, Dec 21, 2008.

  1. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SOURCE.. michuzi.blogspot
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Mungu aifariji familia yake na kuiweka Roho ya Shujaa wetu Maj.Nyirenda mahala pema peponi-amina.
    Poleni wananyirenda.
    R.I.P. Maj. Nyirenda.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    May the souls of all the faithfull departed rest in peace.Amen
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mungu awaifariji familia ya wafiwa wakati tuliobaki tujikumbushe na kuyaiga mazuri yote ambayo marehemu aliyafanya.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni Major au Brigedia?
    Mungu ampumzishe kwa amani. Ni mtu ambaye matebndo yake mengi yanafaa kuigwa
     
  6. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mn ninachofahamu alikuwa ni major sina hakika kama alifikia kwenye ngazi ya ubrigedia, labda wanaomjua zaidi watatusaidia hapa
     
  7. M

    Masatu JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    RIP Major Nyirenda
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    RIP Major Nyirenda
     
  9. M

    Mama JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Rest in peace Alex.
     
  10. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #10
    Dec 21, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    ni brigadier general...kuna wakati alipewa u bragedier ..sina record clear ni lini ..lakini ni enzi ya mzee mwinyi....


    pole sana washkaji ....
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi nilikuwa nafahamu kwua ni Brig, kumbe alishakuwa Brig Gen.
     
  12. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mungu amuweke mahali pema peponi Brigadier Nyirenda, great man great leader, strong character na charismastic pia,

    -Ingawa nilikuwa mdogo sana, lakini nakumbuka kwamba he was a big player katika siasa zetu za mwanzoni za taifa kwa sababu he was all over the national political scene, hasa karibu sana na Kambona.

    - Mara ya mwisho nilikutana naye Lusaka mwaka 1979, ambako alikuwa akiishi na familia yake, kama kawaida yake full of life na alyways athletic, Mungu amuweke pema huko mbele ya haki, a true son of Africa.
     
  13. k

    keff Member

    #13
    Dec 21, 2008
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wenzetu huyo angeingia kwenye orodha ya heroes lakini bongo hatuelewi hivyo,mungu amsamehe na adhabu za ahera,
     
  14. k

    keff Member

    #14
    Dec 21, 2008
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wenzetu huyo angeingia kwenye orodha ya heroes lakini bongo hatuelewi hivyo,mungu amsamehe na adhabu za ahera,
     
  15. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    RIP A. Nyirenda
     
  16. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Kwa Tanzania "Brigadier" ndio cheo hicho hicho "Brigadier General".
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Dec 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Rest In Peace Nyirenda!
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Ni kweli kuna radio moja alitangaza ni brigedia lakini sidhani kama alifikia cheo hicho alikuwa Major!!! RIP Nyirenda!!!
     
  19. Mswahilina

    Mswahilina Senior Member

    #19
    Dec 22, 2008
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P. Nyirenda
     
  20. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    R.I.P Shujaa Nyirenda. Amen.

    SteveD.
     
Loading...