Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa, sema neno watanzania wakusikie

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Aug 11, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ukweli huyu mzee mi ninamkubali ni mchapaka kazi sana,ila mbona hatowi kauli mapema ili watanzania waanze mikakati wa kumweka madarakani maana siku hizi watanzania ndy waamuzi.sasa mzee wng sema ukisubiri chama kikusemea watu hawatakuelewa
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aseme nini huyo fisadi, ama alikoficha fedh za umma?????????? Wewe ndio hamnazo kweli kweli!!!

     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nahisi umetumwa wewe umeona humu JF nipakupiga promo la mafisadi? Hawa ni vikwazo kwetu vijana kukosa ajira
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    <br />Haya ndio magamba ya humu JF, sijui amepewa kiasi gani cha fedha huyu.Mnaomfahamu mchunguzeni amepewa kitu huyu si maneno ya moyoni, fisadi/gamba aseme nini wakati hakuna aliye na haja naye, labda aongelee namna ya kutoa misaada ya kibinadamu kwa fedha alizowaibia watanzania.
    <br />
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Ngoja nipite usinisababishie bann ya bure maana naamini unafikiri kwa kutumia makalio.
     
  6. A

    Aman Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Edward Ngoyai Lowassa,unakaa wapy nilete posa kwenu,unanilamba miguu sana,sasa nataka nikuoe kabisa.mwaaah
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lowassa sema ... usiogope.. sema x3 sisi vijana hatuogopi mapambano SEMA
     
Loading...