Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa kuunga mkono kauli ya lusinde.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by politiki, Mar 20, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kitendo cha lowassa kumfanyia kampeni SIYOI atakuwa ametimilza kauli ya LUSINDE ya kwamba wamchague SIYOI kwa ajili ya manufaa ya kifamilia kwani mtoto wa Lowassa ni sehemu ya familia ya SIYOI kwahiyo atakuwa ameifanyia kazi kauli ya LUSINDE kimatendo.
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lusinde alichofanya ni kuwaambia ukweli wanaArumeru, kwani sababu ya CCM kumpa nafasi hiyo SIOI ni kupata ajira na si vinginevyo! Wanaarumeru amkeni.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hatuwezi kujadili ninge, sema Lowasa kapanda jukwaa la CCM lini na kampeni alifanyia wapi?

    Nadharia kama hizo ni uzushi japo jamaa wanamharibia kishenzi Sioi kwa kufuk moshi majukwaani.
     
  4. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti, mhurumieni jamani huyu kijana, mpeni Ubunge afute machozi, ana mzigo mkbwa sana wa kifamilia. mpe ubunge asaidie familia aliyoachiwa.... Huu ni upuuzi katika kampeni za Tanzania. Bila shaka wana- Arumeru Mashariki siyo wapumbavu kung'amua hili.
     
Loading...