Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa huwa analipwa mafao ya 'Waziri mkuu mstaafu'?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raymg, Oct 27, 2012.

  1. r

    raymg JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vyombo vya habar ikiwapo TBC, na baadhi ya TV programs zmekuwa znamnukuu EL kama waziri Mkuu mstaafu! Tujuavyo ni kwamba EL alijihudhuru tena kwa kashifa ya ufisadi.

    Kwa jinsi ajulikanavyo kama mstaafu, huenda analipwa mafao kama waziri mkuu mstaafu?
     
  2. s

    salomoe JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Ndio analipwa kama Waziri Mstaafu kwani inasemwa kwamba alijiuzulu kuinusuru Serikali yake.
     
  3. e

    emalau JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    talk about people, why don't we talk about ideas?
     
  4. r

    raymg JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nijuavyo mm kujihudhuru sio sawa na kustaafu na mtu huyo hupoteza sifa ya kupata haki ambayo alitakiwa apate kama mstaafu...pengine mwenye uelewa na hili atusaidie hapa!
     
  5. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Msiwe na wasiwasi atazirudisha siku zijazo mbele tusichoke kuomba mungu siku ya siku itafika
     
  6. r

    raymg JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapa tunaongelea wizi unaendelea ndan ya Taifa hili....so tupe idea yako ya kuendelea kulipwa mafao kama mstaafu
     
  7. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Alipata ajali ya kisiasa tuu! analipwa kama kawa!
     
  8. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    an idea is a concept or mental impression,hii thread inaonyesha mawazo ya raymg ,these people kama EL ndio wanakula hela zetu so lazima waongelewe waache kufanya ujinga na kuibia watanzania,ukiwemo wewe.......idea's zipo ,ila jua kwamba hatuko sawa,na hatuwezi kuwa sawa.kila mtu akiandika kuhusu idea's JF haitanoga..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ndani ya CCM hakuna Wa kumweleza lolote hata kwenye magazeti hakuna Wa kuacha kumwita mstaafu.Tanzania ina maajabu kaka
     
  10. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    such as?kama waziri mkuu na maamuzi yake yalivyo muhimu katika uendeshaji wa nchi yako halafu unasema hivyo basi afadhali utoke hata humu kwenye jukwaa hutufai
     
  11. Ushimen

    Ushimen JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 6,693
    Likes Received: 3,635
    Trophy Points: 280
    Nisawa na kusema EL alijikwaa akaanguka, na alipoanguka hakuumia
     
  12. C

    Concious Senior Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NI KWELI kabisa nalipwa stahili zangu kama anavyolipwa SUMAYE,MSUYA,MALECELA na atakavyokuja kulipwa PINDA
    ila naombeni kura zenu za urais 2015 nitaikomboa hii nchi
    na pia bomu linalotaka kulipuka(vijana wasio na ajira) nitalitegua
    sera ya kilimo kwanza ambayo huwa naikosoa hata ndani ya chama changu,nitaifuta na kuanzisha sera mpya ya ELIMU KWANZA,si mnakumbuka kabla cjajiuzuru ili kuinusuru serikali na chama changu nilisimamia vizuri awamu ya kwanza ya ujenzi wa shule za kata?...ila sina kinyongo na DR.MWAKYEMBE nitampa uwaziri mkuu,si mnajua tena mchawi mpe mtoto akulelee?
     
  13. T

    Tabby JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,781
    Likes Received: 1,756
    Trophy Points: 280
    Habari za ndani zinasema Jakaya ndiye aliyemshauri ajiuzuru baada ya kuona zimwi la richmond linawaelekea wote. Lengo aendelee kupata mafao ya ustaafu kuliko akisubiri afukuzwe. Alikubali kwa shingo upande na ndiyo maana alianza kujitetea kwamba kaonewa utadhani kastaafishwa. NI WATU WENYE UPUNGUFU WA UFAHAMU KICHWANI NDIYO WANAWEZA KUMWONA EL KWAMBA NI CLEAN PERSON. Hat yeye anajitambua ila anatumia ujinga wa wa TZ.
     
Loading...