Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa na chama kipya cha siasa adc

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkweli1961, Mar 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    mkweli1961 Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :scared:Wadau mnalionaje hili kwamba chama kipya cha siasa ADC huenda kina uhusiano na LOWASA kama maandalizi ya kugombea uraisi mwaka 2015 kama CCM itaamua kumtosa kwenye kinyang'anyiro. Anafahamu kwamba CHADEMA ni tishio ndio maana hata bendera yao inafanana naya CHADEMA. Huenda LOWASA akagombea kwa ticket ya ADC huku bara na Rashidi ambaye amefukuzwa CUF kugombea kwa upande wa Zanzibar. Tusuburi tuone.:mullet:
     
  2. J

    Jwagu Senior Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 19, 2007
    Messages: 156
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    we ndio unataka iwe hivyo au?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu mkweli kuna vigezo vingine zaidi ya hviyo uliyoandika hapo?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Una undugu na sheikh y.......?
     
  5. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Edward Lowassa hata hajajiunga na ADC!!! Unawezaje kumtakia makubwa kama hayo.

    Kama amekudokezea uanze hii thread aone reaction ya WaTz. basi endeleeni. Nawatakieni kila la kheri.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... Zitto Kabwe, KAFU-ADC damu. Kijiwe ni CHADEMA lakini roho ni kwa ADC; tehe tehe tehe, na urais tunautaka pia.
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani mie sijui naomba mniambie, ADC ni chama cha siasa Tanzania
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kina usajili wa muda
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unataka tujadili mawazo/hisia zako tupe mashiko yanayojitoshereza katika thread yako
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,489
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    :iamwithstupid:
     
  11. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ADC chama mufilisi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...