Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa amzidi JK maadhimisho ya maulid, ahudhuria jk akwepa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JAMES RINGO, Feb 6, 2012.

  1. J

    JAMES RINGO Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa amzidi jk katika maadhimisho ya sikuu ya maulid.ahudhuria mkesha jk akwepa!
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa kawajengea waislam shule. Edward Lowassa islamic sec.
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Alikua na udhu?
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndo rais ajaye wewe usihoji mamlaka
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Kwa jinsi hiyo Lowasa si kafiri lol!
     
  6. e

    evoddy JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    This is politic tact
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kuhudhuria maulidi nayo sasa imegeuka kuwa kipimo?
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tusubiri JMK na Gharib Bilal wahudhurie mikesha ya Krismas na Pasaka. Lowasa anahangaika sana. Juzi usiku alionekana kituko kama mende alieanguka ndani ya glasi ya maziwa.
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bana, ndo politiks za bongo.
     
  10. s

    sanjo JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ustaadh EL pembeni mwa Makamu wa Rais Dr Bilal, kasoro hakuvaa kanzu na baragashia! Yote hii anatafuta nini? Tuache utani, kweli madaraka ni matamu.
     
  11. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika kuutafuta urais, huyu jamaa amefika mbali sana. ok ngoja tuone mwisho wake. Nape alipokuwa akizungumza star tv wiki iliyopita alimpiga vijembe kidogo, lakini mimi ninawasiwasi kwamba nape anaweza kuja kujutia matendo yake baadae, hajui uwezo alionao Mh, waziri mkuu aliyejiuzulu.
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ITV wana maelekezo maalum ya kutomwonyesha Lowasa kwenye habari zao?
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    kikwe nae atajenga kanisa la Mtakatifu Jakaya
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jana kwenye sherehe za CCM Lowasa hakuonekana kokote. Vijembe vingi vilielekezwa kwake hata hotuba ya swahiba wake haikumwacha mbali. Aanze Plan B sasa. Dalili sio nzuri hata kidogo.
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nitawashangaa sana mtakapombeza EL, Mwalimu wakati anatafuta Uhuru wa Tanganyika, muda wote alikuwa yuko na wazee wa kiislam mpaka ilifikia kipindi nae akafunga kwa kuwa ilikuwa ni mwezi wa ramadhani.
    Kuna picha kibao amekula darizi na kofia kama kawa, Sema Uislam wa baba Riz1 nautilia mashaka sidhani kama kuna kitu pale. Ni bora EL kuliko JK.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa ni chaguo la Mungu.Kama unabisha, pambana nae uone moto!
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Dumela Batswana dumelaaaaaaa............dumelaaaaaaaaaa watz dumelaaaa.........dumelaaaaaaaaa
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa kunywa nae chai sawa.
     
  19. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    na hakuwa na udhu!!! walimwosha miguu tu ...
     
  20. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hebu tujaribu kufikiria tofauti kidogo. Hivi haiwezekani huku tunakokuita kuhangaika kwenye nyumba za ibada kunakofanywa na ENL kukawa na malengo ya kiroho zaidi kuliko yale ya kutafuta urais au kukubalika kisiasa? Kuna taarifa kadhaa za baadhi ya wadau wakitilia shaka afya ya mheshimiwa huyu....wanasema afya yake inazorota/imezorota! Si kwamba anajiweka tayari kiroho tu!?
     
Loading...