Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love my baby girl, but she did not trust me at all

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Von Mo, Aug 22, 2012.

  1. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    mambo vipi wana jf? kiukweli nampenda sana huyu malaika, the way she is! but unfortunately haamini maneno yangu, sijui kwa nini, ushauri please........what can i do to ensure her that i am in love with her.
     
  2. K

    Khokhma Senior Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Actions speak louder that ur words..punguza kumwambia kwa maneno prove kwa matendo
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    asante, ngoja mie nipite kabisa......
     
  4. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Huenda nae anakupenda ila tatizo hana uhakika kama utautunza moyo wake/anaogopa kuumizwa.
    Wanawake ni werevu sana kwa kuwa wengi huona mbele ila kupenda kwa dhati ndo kunakowagharimu, we mpe muda wa kujiuliza maswali na kujihakikishia km akuamini au lah.
     
  5. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Ahsanteni
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe Khokhama, inawezekana maneno na matendo ya bwn mdogo hayaendani ndiyo maana binti anasita sita. Kuonyesha vitendo na kubadili tabia kunaweza kumsaidia. Na cha kuongezea, wanawake wengi si warahisi kihivyo hususan wanaotaka kuwa na mustakabali wa maisha yao ya baadaye hivyo ni lazima kuinvest katika muda na kumfuatilia huyo dada mpaka approve kuwa anampenda ....
     
  7. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    onyesha kwa matendo.
     
  8. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    thank you a lot the friends of Mine, Great Thinkers............
     
  9. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF mimi ni kijana wa kiume na niko katika serious relatioship na msichana mmoja na tunapendana kiukweli.Tuna future plan za kuja kuwa pamoja for life na kufanya mambo mengi tukiwa kama couple.Tumekuwa in a relationship more than 3 months now.The problem is that she has been insisting kuwa niwe REAL na nimaanishe kile ninachokisema.Sijamcheat hata siku moja na nimekuwa najaribu kuwa as open as possible to win her trust.Muda mwingi hususani mchana huwa tunachat sana kwa sms na imeshatokea kama mara 3 au 4 simu yangu kuishiwa charge jioni na huwa nampa alert kuwa my phone is out of charge ili niweze kucharge.Juzi tukachat sana na kufika jioni simu yangu ikawa out of charge na nilikuwa ktk gari narudi home,sikuwa na wasiwasi coz nilijua nikifika home ntaicharge na tutaendelea kuwasiliana.kufika home nikakuta hakuna umeme from asubuhi so simu yangu ikazima kabla hata sijamwambia kuwa I'm out of charge.nikaazima simu ya mdogo wangu na kujaribu kumtumia msg kuwa sitapatikana hewani kwa muda coz hakuna umeme pia na simu haina charge.From that time huyu mpenzi wangu akawa amekasirika na akahisi nina mambo mengine nafanya pembeni yani nammcheat.mimi iliniuma sana coz sina mipango ya kando kama alivyohis.Nifanyeje ili niweze ku win her trust wanajamvi wenzangu?
     
  10. Jerry de Marco

    Jerry de Marco JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usikate tamaa mapema endelea kuwa naye na kumweleza bayana hisia zako juu yake,naamin itafika mahal atakuamin tu
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kwa nini hamuaminiani
    Issue ya kwamba hujamtumia sms ndio iwe mwanzo wa kupoteza uaminifu
    nafikiri kaeni chini muongee na mjue kuwa mapenzi sio mawasiliano ya kila saa na kuchat
    maana kuna muda wa kazi kuna muda wa kuisha charge kwa simu, kuna muda ambao unakuwa so busy hata kuona simu inakuwa kero
    Mweleze aina ya mapenzi unayotaka kuwa nayo na aheshimu muda vile vile
    naamini inawezekana kuna la zaidi ya hapo ambalo analiona ndio maana hana imani na wewe
     
  12. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Ok thanks kwa ushauri mkuu
     
  13. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok brother,thanks kwa piece of advice
     
  14. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miezi mitatu ni michache sana. you should be tested against time
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mapenzi ya kuanza bana very funny. itafika siku mtakaa siku nzima hata sms hakuna ukibahatika iyo siku ni itakayokuuliza leo utakula nini jion??? kaza buti safari bado ndefu.
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    ukiona unahitaji nguvu ya ziada akukubali na kukuamini ujue huo nao ni mtihani ambao unamgusa pia yeye.............asiyeaminika mara nyingi haaminiki........
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    gfsonwin nimeipenda hii avatar yako ya leo...........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Talk to her umsikie sababu zinazomfanya ashindwe kukuamini, from there utajua where to start ili kurekebisha mambo yaende sawa..
     
  19. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Miezi mi3 bado penzi changa,wivu wa kimapenzi lazima uwe bado upo at the peak!Haya ni matukio ya kawaida tu kwa mapenzi mapya wala usitishike swahiba just keep on being who you are usiforge anything to win her trust naimani unamaanisha uhusiano unaoutaka baina yenu na utafanikiwa tu,Hilo wala lisikuumize sana kichwa.
     
  20. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ok I see
     
Loading...