Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love 4 fun.

Discussion in 'Love Connect' started by Bra-joe, Apr 6, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Natafuta msichana wa 18-35 ambaye hajaolewa na haishi na bwana. (only 4 fun) Ninaumri wa miaka 35, naishi Rsa nakuja Tz mara 2/3 kwa mwaka. Vigezo: awe anajiweza kiuchumi, mkweli, hanywi pombe, havuti sigara, mpole na awe mcha-Mungu. Mimi ninavyo vigezo vyote hapo juu.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    RSA ndio wapi?

    Sasa akiwa mcha mungu kwanini umuharibie kumtia kwenye mapenzi ya fun. Kama watak wa kula raha kaokote mtogole and don't put you conditions please is not fair!
     
  3. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Rsa- Republic of South Africa. MadameX usikurupuke tu kuongea na kuwasemea wengine, kama hauko entrested liache lipite, usidhani usichokipenda wewe hakipendwi na watu wote. Pia hapa ningependa majibu ya wanaotaka tu, kama hupendi kaa kando. Sitaki majadiliano.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    teh teh ...kumbe uko serious, you cant be
     
  5. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    yes, I'm serious, you are wellcomed if entrested.
     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    yes, I'm serious, you are wellcomed if entrested. I can't abuse the site.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    RSA?
    Don,t fall for that girls...
     
  8. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    you don't know, in this world everything got its own match. Here I'm looking for my owm matchs. Some where there's a lady to match.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Siandika kiswahili tu.....
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mbona kama ni hivyo (i.e girls 4 fun) huna hata haja ya kuleta uzi huku. Ukifika Tz pitia kimboka bar, au jolly club wapo wengi tu. Ila Morogoro usiende yasije kukuta ya bro Kigoma wa Malima.
     
  11. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    hujanielewa Mr G. Sitaki wanaojiuza, pia inaonekana hujui nini maana ya love 4 fun, kama kitu hukijui hunabudi kuuliza, unaweza kujikuta unadandia treni kwa mbele.
     
  12. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    aksante sana MadameX kwa kumshauri huyu ndugu yetu, ndio uungwana huo, ila nilimuelewa vizuri,
     
Loading...