Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loughborough University

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kabila01, Apr 11, 2011.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Wanajamii mnisaidie msaada wa kupata scholarship
    Nimebahatika kupata offer ya adimission kutoka loughborough University ipo UK. na nimeenda TCU kuthibitisha kama chuo hiki kinatambulika kimataifa wakanijibu ni kweli kinatambulika.
    sasa mziki upo kwenye kupata sponsor wa kunilipia ada
    nimechaguliwa kusoma Msc management under school of economics and Business.

    naomben msaada wana JF kama kuna mtu ana link zozote za sponsors anitumie nijaribu kutafuta bahati yangu
     
Loading...