Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loriondo, Dawa ya kutibu Kansa, Kisukari na Ukim Tshs 500 au nusu kilo ya sukari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpangamji, Feb 9, 2011.

  1. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimesikia tetesi kuwa, jamaa mmoja aliyekuwa mchungaji baadae kuacha/kustaafu huko Loriondo amegundua dawa ambayo ni single dose (kikombe kimoja tu) ya kutibu magonjwa yanayosumbua wataalamu wa dunia hii. Bwana huyo, inasemekana kuwa hatozi gharama zaidi ya Tshs 500 au nusu kilo ya sukari kwa ajili ya matibabu hayo. haijaeleweka ni watu wangapi hadi sasa wametibiwa au kupona, lakini kwa taarifa nilizozipata watu wengi wanaenda huko kutibiwa na wengi wanaendelea vizuri lakini bado hawajaenda kupimwa, kwani inahitajika kupima baada ya siku 90 baada ya kunywa hiyo dawa. wanahabari, mlioko Loriondo tujuzeni
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri unajua....
     
  3. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wengi ninaowafahamu wamekwenda kupata tiba hiyo, kwa sasa hali zao ni nzuri,lakini bado hawajafikisha siku 90 ili wapimwe, nilitaka kujua kama kuna wengine mmesikia hicho kitu huko Loriondo?
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ..sifahamu ila kwa kawaida nina wasiwasi sana na mtu yeyote anayedai ana dawa aina MOJA tu na ina uwzo wa kutibu magonjwa lukuki

    ..wakati kansa ni UGONJWA, kisukari ni CONDITION (Hali) ya kongosho kutokutengeneza insulini; sasa utatibuje haya mawili kutumia mchanyato mmoja?:A S 112:

    unbecoming, I stand to be corrected though
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Umesikia tu huna uhakika unachokisema?
    Halafu unasema Watu kuwa unawafahamu watu wamekwenda kupata hiyo tiba? Mbona unatuchanganya?
     
  6. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mtu aliyenipatia hiyo habari aliwataja watu ninaowafahamu kwa majina, mfano "MziziMkavu ameshakunywa hiyo dawa anasubiri siku 90 apimwe" sorry kama nimekuchanganya
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    punguza haraka yakufungua ukurasa mpya subiri ck 90 mana tangu huyo mtoa tiba aanze ajafikisha ck 90 acha pupa
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    :clap2::A S 20:
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani wewe unajua alianza lini?
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wataala wa afya mpo kama hili kweli fuatilieni tuokoe maisha ya ndugu zetu,acheni kukaa ofisini tembeleeni hawa watu
     
  11. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nilisikia ilionyeshwa kwenye tv ya TBC kipindi cha Tazama, na kuna daktari hospitali ya loliondo akathibitishwa kwa kumtaja jina mgojwa mmoja ambaye alikuwa anaenda kuchukua ARV ameacha anatumia dawa za huyo mzee hata kabla hajamaliza dozi akapima akakutwa negative, Na huyo mzee anadai hiyo dawa alioteshwa tu akaenda kutafuta huo mti hadi akaupata akatengeneza dawa.
     
  12. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    something like that, wanahabari mko wapi, Passco fuatilia suala hilo
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    kuna jamaa yupo moshi amenitext alikuwa na sukari na pumu anasema amepona sukari na amepima inaonyesha ipo normal level, pia pumu anajifeel kifua chepesi.ni mwendo wa 14 hrs kwenda na kurudi from mto wa mbu
    anasema mgonjwa anapewa kikombe 1 then maombezi
     
  14. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kwa anayetaka maelezo zaidi ya huyu mzee anaweza kuniuliza nimpe maelezo zaidi kwani mimi mwenyewe nimefika huko. Sijathibitisha kuhusu mtu kupona ukimwi ila kisukari na pumu nimethibitisha watu wakipona.
     
  15. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45

    mwaga hadharani kwa faida ya wanajanvi...JF ni zaidi ya darasa. Ombi tu.
     
  16. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafadhari wape wanajamvi maelezo kunusuru afya za wapendwa wao, na kupata ufahamu
     
  17. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tupe data kamili mkuu
     
  18. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba maelezo zaidi tafadhali.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    mimi kuna mmoja namfahamu alikuwa na kisukari lakini sasa anasema amepona kabisa na anatumia vitu ambavyo alikuwa hawezi kutumia hapo kabla....mimi mwenyewe nipo njiani kuelekea huko nikirudi nitawajuza yaliyojiri....halafu ni Loliondo sio Loriondo tafadhali
     
  20. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hakuna cha kuficha wakuu, sijaona swali nililoulizwa ningelijibu hapa hapa.
     
Loading...