Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lodges.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kande kavu, Jun 20, 2012.

  1. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waungwana eeh!

    Hivi ni kwa nini hizi nyumba za Wageni (Guest houses) siku hizi hazitumii sana hilo jina na badala yake neno Lodge ndo linachukua kasi? Je ni mahitaji ya wateja hasa wenyeji kutokuwa comfortable kwenye nyumba za wageni?
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    hata me thijui,ngoja wataalamu waamke ucngzn waje!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh ngoja waswahili waje
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lodging kuwa unauwezo wakuoga katika chumba chako halafu inakuwa ni hadhi fulani kwa hizo nyumba za kulala wenyeji..
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Lodge inakuwa ni eneo kubwa, na vikorombwezo vingi kidogo, swimming pool, kama hizo g.gouse za uswazi wanazipachika jina la lodge kwa ajili ya kuwavuta wenyeji, wanakuwa wanashusha hadhi lodge nyingne za ukweli...
     
  6. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    unajua mahali pakiandikwa g.house mtu akiingia tu siku hizi moja kwa moja unaoenekana wakwenda ku-do tu, so wakizipachika jina la lodge, muendaji anakuwa anajiona anaingia sehemu yenye hadhi, na labda sababu haina jina la g.house anaweza asionekane anakwenda ku-do ...
     
  7. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ujinga Mtupu na ushamba wa LUGHA!

    Bazazi!
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ..kama kuna ka ukweli..maana mitaa yangu hapa kuna nyumba ya wageni..imebadilishwa jina na kuwa lodge..
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kuna tofauti ya lodge, hotel, inn, motel nk....
     
  10. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    stineriga na pia inawafanya wajifeel comfortable
     
  11. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We huwa unapenda kwenda wapi? Guest au lodge?
     
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Guest house nyumba ya wageni. Lodge wenyeji
     
  13. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nyumba zenu hizo za muda
     
Loading...