Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LLB by distance Learning

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Edylux, Apr 4, 2009.

  1. E

    Edylux Member

    #1
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Assalaam Alleikhum wana JF,

    Nakuombeni, yeyote anayejua chuo chochote na kutoka popote, kinachotambulika hapa TZ na kinatoa diploma au/na degree za sheria kwa njia ya correspondence/distance.

    ahsanteni,
    Edylux
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,199
    Trophy Points: 280
    Pole ndugu. LL.B ni academic ya darasani, hakuna mkato, ila vipo vile vyuo visivyotambulika unapata degree yoyote hata hiyo LL.B tatizo hauta practize law popote.
     
  3. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Why not join Open University of Tanzania? Hata yule mfungwa alifanya degree yake akiwa gerezani, thats kinda a distance learning to me, and its recognized nchini bila wasi.
     
  4. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Fungua Google na weka 'distance learning programmes'. Mfano, Uingereza kuna vyuo kadhaa, including London University, wana 'distance learning programmes'. Ila fees ziko juu sana. Nadhani inafika kama million 8 kwa hela za Tz kwa degree ya sheria. Ila unaweza kulipa kwa awamu.
     
  5. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    University of London ni chuo bora duniani kina program hiyo.open university ya UK nao wanayo na ninaye jamaa anafanya L.L.B yupo hapa Tz.university of Leicester pitia website zao ni vyuo vikubwa duniani.
    au nitumie email yako kwenye pm.
     
  6. E

    Edylux Member

    #6
    May 1, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13


    Nitashukuru sana ukinitumia anwani zao na taarifa nyingine muhimi na hat brochure zao kama unazo, labda unijulisha pia kama ukishapata degree yao unaweza kupractice hapa kwetu. Anwani yangu ni mzamil2001@yahoo.com. Shukran, Edylux
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Pasco, ukiangalia sheria/kanuni ya kukufanya uweze kupractice ni lazima huwe na degree ya sheria kutoka katika chuo kinachotambulika.

    Kwako muulizaji, Jitahidi usome kwenye 'conventional mode' yani kwa kuudhuria darasani. Natumaini kuna vyuo hapo dar es salaam vinatoa masomo ya sheria jioni.
     
  8. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2009
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Vipi kama Chuo kinachotambulika kinatoa distance learning?

    Kuna hii dhana potofu ya kwamba ukifanya distance learning inakuwa inferior.

    Unaweza kufanya distance learning katika chuo kizuri ikawa na program nzuri kuliko elimu ya darasani ya chuo cha kawaida.
     
  10. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2009
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bluray,

    Umesema yote mkuu; Watu wanafikiri kusoma lazima ukae darasani na mwalimu akufundishe. Hakuna elimu ngumu na inayohitaki kujituma kama distance. Kwa mfumo huu Tutor wako humjui, anaesahihisha assignments zako na mitihani humjui.

    Ila inategemea Chuo, vipo vingine ni vya kitapeli, kwa hiyo kabla hujaanza lazima ujue Chuo kiko accredited na Board gani.



    Njimba
     
Loading...