Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live updates: Taifa Stars Vs Gambia

Discussion in 'Sports' started by Mwana Mpotevu, Jun 10, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Wanaspoti wenzangu

    Siku na wakati ndio umewadia. wengine mmeshakata tiketi kwenda uwanja wa Taifa na wengine kwetu ni JF na kila kitu iko humu. Tuanze kupeana updates zote za mpambano huu kuanzia sasa hadi baada ya mechi.

    Vikosi na taarifa zite tupeane kwa mapema na tuiombee timu yetu Taifa Stars walau tuone mwezi leo

    Updates;
    Kikosi Taifa Stars
    Juma Kaseja, Shomari Kapombe,Amir Maftah,Kelvin Yondani,Erasto Nyoni, Mrisho Ngasa,Frank Domayo, John Bocco, Salum Abubakar, Mbwana Samata na Mwinyi Kazimoto

    Dk 7. Taifa Stars 0 -Gambia 1 (M.Ceesay)
    HT Results;

    Taifa Stars 0 -Gambia 1

    Other Matches. (HT)
    Ethiopia 1 -Central Africa Rep. 0
    Mozambique -Zimbabwe 0
    Lesotho 0 -Sudan 0

    Kipindi cha pili:

    Dk 60: Taifa Stars 1 (Shomari Kapombe) -Gambia 1 (M.Ceesay)

    Dk 84: Taifa Stars 2 (Erasto Nyoni -Gambia 1

    FULL TIME:

    Taifa Stars 2 -Gambia 1

    Well done Boyz!

    Other results; FULL TIME
    Ethiopia 2 -Central Africa Rep. 0
    Mozambique -Zimbabwe 0
    Lesotho 0 -Sudan 0
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo dunia gani wewe timu mbovu kama magamba
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Tbc1 live watarusha Pambano.
     
  4. a

    achilles Senior Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tujuzane wadau mana hawa tbc wenyewe hawaamniniki.hawakawii kusema kumradhi ni tatizo la kiufundi.....nk
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Updates za muhimu zitapatikana wadau hata msihofu, Tayari ripota kwa kutumainiwa kabisa niko uwanjani.
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu Masuke, vipi hali ya uwanja na jiji kwa ujumla? Kama kuna kijimvua basi tutashinda mkuu! lakini ni kavu kavu tumeliwa.
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Naomba kueleweshwa, hivi ukiombea timu ya mpira ili ifanye vizuri, unatakiwa uombe kwa nani? Kwa Mungu wa mbinguni au kwa Shetani? maana mpira mwanzilishi wake ni shetani, na Mungu anajihusisha na kumkomboa mwanadamu toka mikono ya Shetani.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jiji mkuu ni kavu kabisa lakini joto si kubwa sana, hali ya hewa ni nzuri na vikosi ndo vinatoka vyumbani sasa huku brass band ya polisi ikijiandaa kupiga nyimbo za Taifa.

    Vikosi sijapata bado lakini golini lazima atakuwa Kaseja na Mbwana Samata na Bocco wanaweza wakaanza nafasi ya ushambuliaji, huku Mwinyi Kazimoto akiwa kiungo namba nane.
     
  9. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    kwl kabisa kwa wanaojua historia ya mpira basi tunakubaliana kuwa shetani ana mkono mkubwa sana.
     
  10. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    TBC wameanza matangazo.
     
  11. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mwenye taarifa za live streaming atuhabarishe pia
     
  12. M

    Masuke JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mashabiki si wengi sana labda huenda wakaongezeka kadri muda unavyosogea.
     
  13. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Masuke Boban vipi anaonekana hapo mkuu? ilisaiwa ataanza pia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Boban ataanzia benchi, najitahidi kupata kikosi nikiweke hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hawa Tbc washaanza magumashi.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    wakuu ..link link tutupieni
     
  17. M

    Masuke JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kikosi ni :Juma Kaseja, Shomari Kapombe,Amir Maftah,Kelvin Yondani,Erasto Nyoni, Mrisho Ngasa,Frank Domayo, John Bocco, Salum Abubakar, Mbwana Samata na Mwinyi Kazimoto. Nimeandika tu bila kufuata mtiririko wa nafasi zao uwanjani.
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,462
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Guys mwenye tupeane link basi kwa wale wenzangu na mimi tulio mbali
     
  19. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Kwa Mujibu wa Kanakamfumu TBC anasema Formation ni 4+3+3
     
  20. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Samahani watamaji wetu,Kuna mtu ameiba kuiba Transmitter hapa uwanjani,tunafanya juhudi za kurudi uwanjani kwa kuna ya ziada,juhuhudi zinafanywa na mafundi mitambo.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
Loading...