Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE:Mdahalo wa sensa TBC na Channel Ten kutana na Mkurukenzi wa Takwimu Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by cement, Aug 23, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa ni mdahalo live wa sensa ya watu na makazi ukiongozwa na Gabriel Zakaria,Katibu wa Baraza la Waislamu na Mwenyekiti wa Wapo na Mkurugenzi wa Takwimu taifa





    Kuna maswali moto moto hapa kutoka kwa wasikilizaji na watazamaji huyu mkurugenzi na hisi anapoelekea kuwa na hasira sasa,wadau tazameni mkiweza pigeni simu kutoa madukuduku yao!!!!!
     
  2. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu nikwele mama huyu CHUWA anaonkana ana hasira nyingi sana
     
  3. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    haukuwa mdahalo mkuu....just a normal live broadcasting na watu wakialikwa kupiga simu.

    TBC hawana courage ya kuendesha midahalo ingawa najua Pascal Mayalla hatokubaliana nami mpaka hapo UCCM wao utakapokwisha.

    Nadhani kipindi kingenoga zaidi na kuwa unbiased kama host Gabriel Zakaria angewaalika akina Shekhe Ponda maana hao hasa ndiyo wapinzani wa hiyo sensa. na siyo akina Mataka pekee..nadhani hakukitendea haki hicho kipindi wala watazmaji b'se hakukuwa na objectivity ya kutosha.

    Irrespective of their controversial stance...at least angewapa nafasi ya kusikika b'se huyo Mataka hana influence yoyote si kwa hao anti Bakwata yaani akina Ponda bali hata kwa hao Pro Bakwata...kifupi ikiwa Mataka ndiyo sample basi haikuwa representative vya kutosha na kwa hiyo hata final conclusion katika hiyo analysis itakuwa flawed!!!

    Ni mtazamo tu anyway!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu mama mkurugenzi wa takwimu hopeless kabisa yaani anajazba na anaruka ruka tu kwenye kiti hakuna jambo la maana anaongea....
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah lol!

     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi sensa ya mwaka huu ina tofauti gani na zilizopita? Kama sikosei hii ni ya tano toka tupate uhuru. Huko nyuma hakuna aliyekuwa anaona tatizo kushiriki sensa. Mwaka huu sensa imekuwa kama vile ni mashindano ya kiitikadi au imani. So sad!!
     
Loading...