Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live hamza kassongo hour...channel ten

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Juan San Roman, Apr 8, 2012.

  1. J

    Juan San Roman Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fungulia channel ten sasa hivi.kipindi cha hamza kipo hewani..mada ni tamasha la nne la kitaaluma la mwl nyerere....Dr.Mutembei anasema viongozi wa ngazi ya juu wa serikali wanaogopa kuja UDSM kwasababu ya kuzomewa....I was there for 4 years hakuna hata kiongozi mmoja alietia mguu...
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Chuo si mchezo hapo ukienda lzm ujipange sasa viongozi wengi ni makomedian so itakuwa ngumu kufika hapo!
     
  3. M

    MWINUKA E Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nimekaa UDSM miaka mitatu lakini JK hajawahi kukanyaga hapo mlimani. Nakumbuka kipindi cha REVOLUTION FOR CHANGES.
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    waende chuo kikuu kutafuta aibu!vijana wanazomea kama walivyo mzomea kasesera kwenya mdahalo wa katiba,ccm aibu tupu!
     
Loading...