Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu kumjibu Nape kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MCHARA, Oct 20, 2011.

  1. M

    MCHARA Senior Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwanasheria wa Chadema na Mwanaharakati Mh Tundu Lissu anaunguruma kesho kwenye viwanja vya Magomeni kata ya Kirumba wilayani Nyamagana katika mkoa wa Mwanza kesho alasiri baada ya kutoka kumtetea Mbunge wa Ilemela David Kiwia(cdm). Mpango mzima ni kuendeleza mapambano ya ukombozi wa Taifa letu!
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    viva cdm
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    viva tng
     
  4. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Daaah, hawa jamaa wanatupenda sana watanzania. Kaona asiondoke jijini bila kuzungumza na wana Mwanza waliotukanwa kuwa watashikishwa ukuta na Nape. Kama magamba wangekuwa karibu hivi na watanzania mbona huu umaskini tungeridhika nao tu. Mh Lissu gombea urais wa Tanzania 2025 Dr Slaa akimaliza vipindi vyake viwili kwa mujibu wa katiba...
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo bwana lissu anapenda sifa za kijinga sana
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu jamaa muda gani anawatembelea wapiga kura wake. Sifa zitamuumbua 2015.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama Nape. Ila yeye anamuono wa mbali, halafu hatumiwi na wanaume wenzake.
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Safi sana kamanda Lissu, mapambano mbele kwa mbele... Magamba mpaka yote yawatoke..
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vipi kesi ya Kiwia inaendelea vipi maana najua chini Ya Tundu Lissu hakuna kesi inayoshindikana
     
  10. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kazi ya ubunge sio kama karani wewe, au sio kushinda vijiweni kama Mtemvu na Iddi Azani... Hivi wewe mbunge wako asipokuwepo jimboni unalala na njaa?
     
  11. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kumekucha, nadhani maana yake hapa ni kupima kina cha maji..... viva lakini...!!!
     
  12. M

    MCHARA Senior Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wewe unatumia masaburi kufikiri,sifa gani anapenda ka c uwezo wako mdogo wa kufikiri! Tundu ni hazina adimu katika taifa letu!
     
  13. M

    MCHARA Senior Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kujua ratiba ya Lissu jimboni tuma maombi uwe katibu wake!
     
  14. M

    MCHARA Senior Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kesi itaendelea kesho baada ya Mawakili wa Ccm kuingia mitini Jnne iliyopita!
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama lisu ni mwamba ajaribu kujibu mapigo ya Nape.aone
     
  16. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kazi kwelikweli
     
  17. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    je steven wassira anaenda mda gani bunda?
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    ah haaa haaaa haaaaaaaaaaaa...................you made my day mkuu.
     
  19. t

    tweve JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lissu ni mwiba mkali kwa ccm na mafisadi,viva cdm ,viva lissu
     
  20. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    SIFA ZA KIJINGA KAMA VILE....??? Jamani hizo chuki zenu zisizo na msingi zita wauwa jamani nanyi fanyeni wanayo fanya wakina Lisu tuwasifie.


     
Loading...