Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu kama Lema?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgeni wenu, Apr 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF kama mnakumbuka wingi wa polisi na Magari ya Maji ya kuwasha yalivyojaa pale Arusha siku mbili kabla ya hukumu ya Lema kwa ajili ya Kumvua Ubunge.

    Sasa Magari hayo na polisi hao wamehamia Singida tayari kwa Kumvua Lissu Ubunge Rasmi leo hii maana CCM huwa wanaweka magari ya polisi tayari kwa hukumu ya dhuluma.

    Polisi wengi wametoka SHY na Dom pia Tabora magari ya washa washa yametoka Dar tyr kwa kazi moja tu ya dhuluma.

    Lissu Kaa tayari kuporwa UBUNGE kubali matokeo usipofungiwa turudie Uchaguzi

    LIVE UPDATES fuatilia - http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/257973-hukumu-ya-lissu-yaanza-kusomwa.html
     
  2. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I didn't know ..when did Lissu become the MP of Arusha or do you mean the court is shifting and the ruling will be read from Arusha??
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    its just a temporary thing na ndio itakayochochea chuki ya watanzania kwa CCM na wapinga haki wote
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe CDM wote walishinda ubunge kwa magumashi. Poleni sana
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu, are you mad or you just want to provoke people...
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    CCM walishinda Urais kwa magumash pia
     
  7. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Salaamu sana Mkuu Rejao.
    Kwa kuwa niko kwenye Time Zone nyingine sikutegea nisome comment yako usiku huu. Au na wewe siku hizi umehamia kwa wapiga maboksi? Najua Tz mida hii ndo inaelekea alfajiri. Vp, mna shifti ya mchana na usiku? Wape salaamu Lumumba na Magogogni wakumbushe ...."Ni upepo tu utapita"
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    I'm wondering why is this only happening to CDM MPs. There must be something wrong with them as well as their part CDM.
     
  9. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Staili ya kulinda kura kumbe mlikuwa mnaiba kura ku2mia eti nguvu ya umma
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu

    Unafahamu kwanini haya yanatokea... ni sawa na zile kura zilizoibiwa live, ni sawa na uchakachuzi uliotokea kwenye primaries ni sawa na dhuliuma yoyote ile ya nchi zenye watawala dhalimu

    Mark My word.... Sierra Leone was once upon a Tanzania Identical twin (in peace and politics), it turned into blood diamnond country

    and it was because of people like you, who would take a mickey of anything that hurts other people, i was there post war, kusaidia wamama walioteseka sana.... mifano yote wanayotoa, ni sawa ya kejeli unazotoa mkuu wewe na mfananao

    I am just curious, WHAT MAKES YOU IGNORE EVERY SIGN OF A OTHERS SUFFERING

    Ulipokua sekondari hukua hivyo, you are disappointing mkuu............ and accumulate rage and anger that may go beyong keyboard

    all the best, naelekea Mirambo
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    kizazi cha Mkama
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahah..umenifurahisha sana. Am happy kufahamu kuwa upo nje ya TZ.Njia yako ya kutufikishia ujumbe kuwa upo abroad nimeikubali. Ujumbe umefika....
     
  13. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    uzao wa shetani
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mkuu unaelewa vizuri sana intention ya chama chako katika hili sema tu unajitoa akili na fahamu..but tell them to keep up with their mission at the end of the day there will be a lot of suprises coming on their way..
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    TIMING,
    Kuvuliwa ubunge kwa mtu hakuwezi kusababisha madhara yoyote kwa nchi kama Tanzania. Ni watu wachache sana hapa nchini wapo interested na the so called wabunge. Ukifanya utafiti wa haraka haraka utaona kuwa, wananchi wengi wakiambiwa kuwa kitu kinachoitwa bunge kisiwepo, majority watakubali as bunge halina impact yoyote kwenye maisha yao.

    Vitu vinavyoweza kuprovoke kuvunjika kwa amani ya nchi ni vitu vile vinavyogusa maisha ya watu directly. Kwa mantiki hiyo, TZ haiwezi kuwa kama Siera leon kamwe eti kisa Lema na Lisu wamevuliwa ubunge.

    Nashangaa unavyosema kuwa sekondari sikuwa hivyo, sidhani kama kuna anayenifahamu zaidi ya hapa kwenye keyboard. Asante
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama kuna mkono wa CCM hapa, kinachozingatiwa hapa ni utawala wa sheria. Kama mtu hakufuata taratibu za uchaguzi, kwanini asinyang'anywe hayo madaraka? Ndio maana nimesema, tatizo linaweza kuwa kwa wabunge wenyewe au chama chao kwa kutowaelewesha vizuri wagombea wake kuhusu kanuni za uchaguzi.
     
  17. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hana msaada wowote kwa taifa hili, anadharau muungano ni matusi kwa waasisi wa ta4fa
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Katika bandiko langu hapo nyuma nilisema kwamba Lissu na Mnyika hawatapona maana hili ni agizo toka kwa Mfalme na kama Lissu atapoteza basi yale yale ya Arusha in Singida .Wewe wajifunza kiingereza endelea kujifunza .
     
  19. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kuwa mwangalifu na kauli mkuu,hata Mbuyu ulianza kama mchicha,watu wamechoka
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Noted!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...