Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba: Waislam Tanzania piganieni haki zenu na msirudi nyuma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Oct 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh Lipumba juzi Ijumaa alikuwa katika msikiti wa Haq huko Morogoro na kuwataka waislam kutorudi nyuma kuhusu kudai madai yao ya msingi hapa tz
    i)Kuitaka CCM kutekeleza ahadi yake ya mahakama ya Kadhi
    ii)OIC kwani alidai OIC inafaida kubwa katika uchumi wa nchi akatoa Mfano Uganda na Msumbiji.
    ii)Mabadiliko katika baraza la Mitihani (NECTA) kuwa taaisi ya Umma na sio Taaisi ya Kanisa kama ilivyo hivi sasa.

    Aliwataka waislam wasiogope vitisho vya dola kwani wakiiogopa haki zao zitaendelewa kupigwa dana dana.

    HONGERA LIPUMBA. MUPO VIONGOZI WACHACHE MNAUJUA UKWELI. SIO MAPKA SHULE ZA WAKATOLIKI ZISHIKE MKIA NDIO BAADHI YA WANASIASA WAANZE KUONA UBAYA WA NECTA.

    TUNAOMBA UICHAMBUE HILI DUDU LA MOU LINALOWAFANYA WAKATOLIKI WASHIKE NAFASI 10 BORA ZA NECTA
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Inabidi aache uprofesa awe Sheikh sasa
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,728
    Trophy Points: 280
    2015 inakaribia mnategemea nini.. Wagawanye uwatawale
     
  4. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani Uprofesa ni Cheo?
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    It depends......
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Profe lipumba bhana!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ameishiwa huyu mbaba !
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Source?...
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hana jipya.....anazidi kujiaibisha siku hadi siku.....hivi hana mshauri eeh?
     
  10. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hapa siyo kupigania haki, Tatizo lilipo ni kile kitendo cha kudai haki yako kutoka kwa "B" kwa kumlipua "C" na "D" ili kufikisha ujumbe kwa "B"
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Aende Marekani tena ili akirudi tumpokee eyapoti kwa maandamano! Umaarufu utarudi tena.
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    Tatizo hawa wenzetu wasomi na wasio wasomi wengi wao hawana tofauti.
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama nayeye anaamini kwamba NECTA ni taasisi ya kanisa, basi kuna haja ya kuwasaili upya hawa Maprofesa wetu!
     
  14. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mnashangaa nini? Cuf na Uamsho ni chanda na pete, hivi mnadhani kakosea? Malengo ya cuf yanafahamika ni udini, mwenye macho haambiwi tazama, ni kazi ya akina ponda, mohamed issa na wenzake, cuf ni hatari kwa umoja wa taifa letu!
     
  15. m

    mamajack JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ameamua kufunua makucha yake!!!!!!haya waislamu piganeni tuone.
     
  16. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    haoni sababu ya kuongea vitu responsibly kwavile mara zote waisilam wapo salama mikononi mwa makafiri,ila wao ndio wana-terrorize others.Hiyo ndio fahari yao na mara zote ndoto zao hazikosi hayo matendo.

    Mwisho was siku ni ngumu kuwatofautisha waislam kwa lolote.Every muslimu is a potential threat to non-muslims lets alone a fellow muslim.Lipumba na enjey sana tembelea religious mine field anayoipalilia.

    Muda si mrefu watanzia watajua kuwa shida ya hii nchi si waislam kubaguliwa wala nini bali ni uislam wenyewe.Kwa miaka mingi watanznaia wamekuwa terrorized kwa kukuta nguruwe wao wameuliwa,wengine kuchomea ndani, wengine kuuwawa hadharani na polisi kubakia kuficha ukweli kwa kusema ni kitendo cha kijambazi au hata kitendo cha visasi binafsi.tunakaribia kuujua uislam kw agharama kubwa.Wamejiweka kila mahali,sasa wanataka baraza la mitihani ili wapitishe mamluki wanaokuja lazimishwa shika nafasi muhimu kuwafanya wakifanya mauaji pasiwe na ushahidi kama muawaonavyo akina kova leo,mwema na wengine walivyo wataalamu wa kudownplay ugaidi, huku wakiwaita magaid wasio magaidi.Soon mtajikuta kila kitu kikiwa corrupt na hii imani.
     
  17. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli rev msigwa alisema akili ndogo inatawala akili kubwa. Statement ya professor haina tofauti na mtu wa darasa la saba. Prof lipumba ameongea pumba kabisa. Afadahali unyamaze kimya kuliko kuwa kama Sh Ponda
     
  18. maghambo619

    maghambo619 JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 625
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    anawatia ujinga masheikh wenzie, kesho utackia kuna maandamano
     
  19. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Lipumba kwa kuweka wazi. msomi kama wewe ni nadra kutokea
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    .

    precisely!iko hivi: tutorial assistant-assistant lecturer-lecturer-senior lecturer-assistant professor then professor
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...