Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba,mbatia,Mrema,na Cheyo kuingia katika meli inayozama?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nanyaro Ephata, Mar 29, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Katika siku za karibuni viongozi hawa wamekuwa wakitoa kauli mbalimbali za kuishambulia chadema,eti chadema inahatarisha amani nchini,lengo lao kuu limekuwa ni kuinusuru serikali ya JK na CCM
    Pamoja na wao kufikiri zimwi likujualo halikukuli ukaisha,je wana uhalali wa tena wa kushirikiana na ccm kuishambulia chadema mpinzani mwenzao na wao wakajiita wapinzani?
    Wamedhihirisha kukerwa na umaarufu wa chadema kuliko ufisadi wa ccm
    watahukumiwa na historia
     
  2. J

    Joblube JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Consider them dead
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    The uttering deads!
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkataa umoja mchawi...
    na kila mtakia mama wa kambo shari, balaa humfika mamae!
    Wanasiasa wa Tanzania ni Wabinafsi, walevi wa madaraka na sifa...
    hapana tofauti baina ya hivi vyama venu vya siasa mnavoviabudu na kuvitukuza....
    VYOOTE NI USANII MTUPU kama ule WIMBO WA MJOMBA!!
    BADILIKENI ILI VYAMA VYENU VIBADILIKE...
    KINYUME NA HIVYO MTAENDELEA KUTOFOANA MACHO CCM INAPETA!
    Mwisho wa siku mtakuja na singo iliyozoeleka "tumeibiwa... tumechezewa rafu!"
     
  5. escober

    escober JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This people are dead and gone
     
  6. e

    emalau JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Wanachofanya kinastahili pongezi kwa kuwa kinatupunguzia utitili wa vyama vya briefcase, Hii ina maana tutabaki na vyama viwili tu yaani CCM na CHADEMA just like Democrat and Republican. Kwa maneno mengine ni kwamba CUF, NCCR, TLP, UDP vimejifia vyenyewe rasmi.

    Sasa nimeanza kukubali maneno ya John Tendwa aliwahi kutamka huko nyuma kwamba hata vyama vya upinzani wakati mwingine huwa vinaoneana wivu !
     
Loading...