Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba, kataza kwa vitendo kampeni za msikitini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Sep 27, 2012.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nipo Arusha kikazi nimefikia maeneo ya Kaloleni kwenye guest house inaitwa Gajas.

    Kwa wanaoishi mitaa hii watakubaliana na mimi kuwa eneo hili lina ofisi za mtendaji na pembeni kuna msikiti mkubwa sana.

    Katika kupita pita jirani na huo msikiti jioni hii nikakuta maustaadh wanahimizana kuhakikisha mapokezi ya Lipumba yanavunja rekodi.

    Hawakuwa wakitumia spika zao lakini nilifanikiwa kuthibitisha kuwa 'kikao kile kilichokuwa offline' kilikuwa na lengo la kufanya mkutano wa Lipumba upate heshima unayostahili.

    Ombi langu kwa Lipumba aseme hadharani kuwa CUF ni chama cha dini zote, akemee hadharani kampeni za nyumba za ibada na afungue milango kwa moyo wote kwa wasio waislam kungia, short of that lipumba UTANIKUMBUKA
     
  2. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sultani na msikiti hawaachani mbali. Kumbukeni maneno ya Jusa kuwa CUF ilishindwa uchaguzi wa jimbo la Uzini kwa kuwa Uzini inakaliwa na Wakristo pia.

    Na kama unayastaajabia ya msikiti huo mmoja, basi kaa ukijua ipo misikiti cronic kwa mahubiri ya siasa za CUF.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli hata mimi nimeambiwa na jamaa yangu wa Arusha mapokezi yataanzia misikiti kadhaa.
     
  4. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,042
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    CUF is catalyzing the issue. Angeanza kukemea Jangwani, waliposema waislamu waingie kwenye chama ili kuthibitisha tuhuma.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    cuf inapolaumiwa kuwa ni chama cha udini either kwa propaganda(za ccm) au kwa uhalisia wa mambo inabidi ijibu hoja hizi na kutokukaa kimya...
    tangu lini chama cha siasa mapokezi yakahamasishiwa msikitini??
     
  6. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Cuf ni ya waislam hta kwenye kampeni ya ponda ya kugomea sensa lipumba alichangia laki moja ili kufanikisha mpango wa kugomea sensa, viongozi wanaoendekeza udini mbele km lipumbavu ni hatari na hawatufai
     
  7. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,084
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Dah kweli hii ni hatari kwa chama na watanzania pia. Inabidi Watu wa A.town tuungane kwa pamoja kukataa haya maangamizi ya kidini ila wajue hii watapoteza tu maana hamna chama kinaweza kushinda kwa kutegemea dini moja. Inabidi Watz wawe makini maana kwa malalamiko ya yule Msemaji wao Anayeitwa Kambaya..... inaweza kukodi vikundi vya kigaidi ili kuvuruga amani...... Dah hii ni hatari sana
     
  8. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CDM na CCM ni km kasuku na bwana wake wimbo aliokuwa anauwimba CCM hivi kasuku CDM anaigiza vile vile km bwana wake CCM...Wimbo wa udini uliimbwa na CCM na sasa cdm wanaigiza

    Ht CDM mipango yote ilikuwa inapangwa kanisan kupitia yule katibu wa arusha ambaye ni mchungaji.
     
  9. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanzania siasa bado hatuijui vizuri ila tunachukulia siasa kama chuki au ushabiki wa mpira.Sioni tatizo lipowapi ikiwa Lipumba anaomba kura Msikitini na sitoona tatizo vilevile kama Dr Slaa ataomba kura kanisani.Kwakua Profesa Lipumba ni muisilamu basi kusali kwake kutakuwa ni msikitini na Dr Slaa vilevile kwakuwa ni mkristo kusali kwake kutakua kanisani.Na hawa wote lazima watakuwa na fursa nyingi pia ya kuwataka wafuasi wenzao ktk dini zao na kuwashawishi kujiunga na vyama vyao mbali wanavojitokeza nje ya nyumba za ibada.
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Wacha tantarira hizo wewe!
     
  11. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio siasa
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Lipumba amechoka kujiheshimu, sasa anatafuta aibu
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu unapinga au unatetea CUF kufanya kampeni msikitini?
     
  14. p

    protox Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiii hoja inanitia njaa!
     
  15. p

    protox Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pale mwembe yanga au? kama pale hilikua kwenye baraza la idi...sio mambo ya siasa anao uhuru wa kuabudu.
     
  16. p

    protox Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa hache Chadema tunashirikiana na DAVID CAMERON? tunasaka magaidi wote....tukishilikiana na Christian democtic a...ujerimani? hawatoki
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mi nina cd 2 za 2010 zimerekodiwa misikiti ya dar zikihamasisha waislamu kukataa kumchagua padri dr slaa na kumpa kura muislamu mwenzao kikwete .udini upo wazi wazi
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ili CUF kikubalike kama chama cha watanzania wote ni lazima wafute hii taswira ya Uislamu iliyojengeka kwenye jamii.
     
  19. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    I have no doubt in my mind that CUF is driven through Islamic Sentiments through and through. I once witnessed demonstrations where men with beards and Kanzus were walking ahead of women wrapped with Kanga. It was obvious that they were following Islamic way of doing things which implies non Muslims were not considered as part of the demonstration.
     
  20. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani kuvaa kanzu na kanga kwa mwanamke ndio sababu?Mbona Dr.Slaa huvaa kanzu na msalaba? Acheni kuchanganya mambo mnazidi kuwapoteza watanzania.
    View attachment 66436 298485_494086423936495_1301878361_n.jpg
     
Loading...