Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipi serikali italifanya kwa usahihi na umakini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ipycalypse, Jul 23, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Hii serikali
    inafanya
    mambo mengi
    sana kwa
    wakati
    mmoja!
    Vitambulisho
    vya uraiya,
    sensa, katiba...
    itafanikisha
    lipi? Kwa ufanisi?
     
Loading...