Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipi la Kweli Kuhusu Brigedia Mosses Nnauye?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by trachomatis, Nov 11, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    1. Kwamba alichukuliwa kuwasaidia Wamarekani na akauwawa kwenye uwanja wa mapambano nchi za Arabuni
    2. Kwamba alirudi Tanzania na akafariki katika Hospitali ya Lugalo baada ya kuugua
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mada hiyo ma GTs tujadiliane.. Mnijuze jamani..
     
  3. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 3,311
    Trophy Points: 280
    Alikuwa mshauri wa mambo ya siasa wa rais Mkapa, akichukua nafasi ya Ngombale Mwilu aliyewekwa kando na mzee Mkapa baada ya kumpotosha juu ya watu fulani (group interest).
    Baaday Brig Nnauye akaanza kuumwa umwa na akaamua kukaa kando baada ya afya yake kuanza kuzorota.
    Alifariki aiwa hospital ya Lugalo(kama sikosei) baada ya kuumwa kwa Muda mrefu.
    Katika kipindi chote cha kuumwa kwake YusufMakamba ndiye alikuwa mtu wakke wa karibu sana na hata msiba ulifanyika nyumbani kwa Makamba.
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna la kweli kati ya hayo mawili.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Jamani mnahangaika nini wakati kinda lake limo humu humu jf, si mmuulize tu atujuze ukweli wote?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Tunaomba ukweli...
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Huyu mzee ni kama alikufa kifo cha kawaida kutokana na kuugua. Hizi habari nyingine ndo nazisikia leo hii
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Alikufa baada ya kuugua muda mrefu.........inasemekana aliumwa gonjwa baya ambalo rafiki yangu wa Msoga naye analo
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo alikufaje? Na wapi?
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hahahaa.. Tutamkumbusha machungu..
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Asante. But then who is the DON? If you are a consigliere?!
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Alichakanua sana nje ya ndoa ndo Nape akawa zao la huo uchakanuaji,Illegitime Son
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nami niliipata info hii pia. Ati ni ugonjwa wa miaka ya 80 hadi miaka ya elfu 2 na hizi za sasa.
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    duh.. Hii kali kuliko.. Asante
     
  15. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    <br><br>Kama vile hii inavuka mpaka vilee! Napita tuu jamani!
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Msela wako wa msoga nae anao kwani?
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Alispecialize kwenye nini jeshini? Ndegee ama msituni au?
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    sifa yake kubwa huyu mzee alikua mlevi na mchakachuaji balaa!wake na watoto kibao kila mkoa alipopita
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,257
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kitanda hakizai haramu!!!
     
  20. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Haah jamaani! dingi ya NN si ndo yule mgonjwa kule India au?
     
Loading...