Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lile Jogoo la kenya AKUKU aka AKUKU DANGE hili hapa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Dec 7, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    akuku  danger.jpg Lile jogoo la kenya lililokua na wake zaidi ya 130 hili hapa!
     
  2. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi lilivyo giant, he deserved
     
  3. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi aliwapaje wanawake wote hao?.......sie wanawake bwana!
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ungekatiza mitaa yake ungemfahamu...
    Alikuwa anajisifu kwa kutoa mambo na u-handsome..
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!unaweza ukawa na jogoo mkubwa,mzuri,mbabe!lakini kwa bahati mbaya [hawiki(impotent) erectile disfunction)]!
     
  6. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huo mzunguko ulikuwa vipi au alikuwa anawapitia wanne kila siku na hiyo lazima walalamike
     
  7. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nisingejikatiza kwake,nikijua kuna wanawake wengine...hell no!
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wanawake mkipata service VIP mnakuwa hamjali idadi. na hii ni nature kabisa (naomba usibishe)
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa ninao nane wala hawasumbui dozi tu inatosha!
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    alikuwa anaaidiwa na vijana.. ndio walikuwa wanawapoza wake zake...
     
Loading...