Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Likizo gani hizi;mnasumbua watoto wetu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MTENDAHAKI, Jul 9, 2012.

  1. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    hivi ndo likizo gani mnazowapa wanafunzi wetu, yaani watoto wanakaa wiki mbili halafu wanarudi kusoma wiki 2,then wanfunga tena, This is totally insane!Kwa taarifa yenu watoto hawasomi na waalimu hawafundishi,watoto wanacheza mpira tu na waalimu wanapiga soga!It does not make sense at all:watoto wamefanya mitihani na matokeo wamepewa from what miracles waalimu wao watahangaika kumfudisha mtoto kwa wiki mbili then wafunge shule! You good people could help in this, huku ni kusumbua watoto!Sie wote tumetoka huko na sasa tuna fanya vitu ambavyo tusingependa kufanyiwa!Ndio kwani nani angetaka apewe likizo za mikatomikato kama hii, eti kwa sababu ya sensa,ipi hiyo kwa minajili ipi,kwani huko likizo kunazuiaje sensa,watoto wanaweza kuhesabiwa nyumbani au shule!Mtoto anayesoma boarding na wazazi wako mbali ataweza kweli hii nenda rudi yenu!KAMA WIZARA ICHOKA KUFIKIRI NAMNA BORA YA KUUNGANISHA MATUKIO WANGEOMBA USHAURI HATA KWA WATOTO WENYEWE,NINA HAKIKA WANGEPATA USHAURI MZURI KULIKO HAYA WANAYOFANYA!HII SIO HAKI KWA WATOTO NA WAZAZI!
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Noted mkuu, ila Serilali yetu ni kichwa maji
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usiwalaumu, bado hatuna serikali.
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    unalalamikia shule gani fafanua mkuu,kajamba nane,kidumu na ufagio,kayumba au jamii ya st marysna kenton ukinipa majibu ntachangia
     
  5. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tatizo kubwa ndani ya nchi mambo hayaendi kitaalam mambo yanaendeshwa kisiasa zaidi kwani kungekuwa na info kuhusu sensa kuanzia mwaka jana ina maana wataalam wizarani wangepanga taratibu za likizo, kwa kuwa walishtukizwa na walikwisha tuma taratibu zao kwa wakuu wa shule ndivyo wamegeuza ili mradi kifanyike tu .
     
  6. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nivea karibu shule zote hapa nchi hali ni hari jojo walikuwa likizo tare23/06 wamerudi 30/06 na watafunga 04/08 to 08/09 je huoni ni usumbufu?
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nivea hapa zinazungumziwa shule za msingi za serikali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wanadai eti walifunga ili kutoa nafasi kwa wanafunzi waliokuwa wanashiriki UMITASHUMTA kule Tanga, na hiyo tar 4 Aug ndpo walimu wataochaguliwa watakapoanza semina za sensa baadae kufuatiwa na sensa yenyewe. Well, tuseme nini sasa? Mipango hovyohovyo inayosimamiwa na serikali dhaifu!
     
  9. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Zote mchanyange!!! Maana yake zote zote kasoro International Schools (ambazo nchini hazizidi tano hivi)!!!
     
  10. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni shuel zote tu hata private. kwa mfanao Marian Girls wamefungua June 23 wanafunga tena August 18 et sababu ya sensa. Mtoto ametoka tabora au bukoba anasafirui kila mwezi. Uozo huu
     
  11. by default

    by default JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shule zote wakati wa sensa wanafunz watarudi makwao pambaf we acha kubisha kila unachoambiwa kwan uko st wanasoma manyani wasihesabiwe
     
  12. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    I think MU
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    si kweli kuwa wakati wa sensa watoto watarudi nyumbani.
     
  14. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na pia shule za sekondari za serikali.
     
Loading...