Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Letter

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tulizo, Feb 16, 2012.

  1. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hii barua nadhani ilishawekwa hapa ..lakini si vibaya tukajikumbusha jinsi wengine wanavyotaabika na naniliu....

    maniac husband.jpg
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Mie naona hii barua haikuandikwa na mhanga wa mapenzi hayo kichaa, ila imeandikwa na mtu aliyetaka kufanya mzaha tu. Sababu ni kwamba anaanza vizuri kujieleza halafu inapofika pale pa kuonyesha ukweli wa mambo ulivyokuwa anakorogakoroga bila kueleweka. Hii barua ni mtu alikuwa anatunga kisa kisha akaishiwa utunzi.
     
  3. JayK

    JayK Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ...Nooo nadhani alikiuwa anapatiwa kitu ...utamu ukamzidi akashindwa kuandika
     
  4. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kumbuka jamaa ni sex maniac hivyo hakusubiri bint amalize barua alikuwa ameshapanda na kuendeleza libeneke..
     
Loading...