Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Let us change our lives!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Heloo, Apr 8, 2012.

  1. Heloo

    Heloo JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,876
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    LET US CHANGE OUR LIVES THROUGH VOTE! HOW?JUST LISTEN...........................
    Wadau wenzangu kwanza kabisa naomba mnipokee humu jamvini,ni mgeni tena bi dada,hoe
    mmenipokea kwa moyo mkunjufu kabisa,nikikosea nitashukuru nikikosolewa kwa upendo
    na kuelimishwa hakika tutakuwa pamoja milele.
    Sasa,ni kwamba nimeona wanajamii F wenzangu,bila kuwaelimisha wenzetu waliolala
    Tanzania nzima 2015 Kutakuwa na kazi kubwa kujikomboa,so what to do,is to join our efforts
    together by Educating those who dont know the meaning of change!
    kwanza,kwa kuwafikishia ujumbe viongozi wetu wa Chadema,ambao kwetu sisi tumeona
    ndo kimbilio letu kwenye mageuzi ya kweli,kumbukeni hapa tunapambana na mtandao wenye
    mapesa lukuki ya Ufisadi and we have NOTHING,SO THROUGH our unit we can make change
    kwa kuanzisha mfuko maarumu wa kuchangia chama chetu kudogokidogo,kama mia tano
    .elfu moja,ivyo ivyo kwa lengo la kufikisha ELIMU YA URAIA mpaka vijijini ambapo naamini
    kuna watanzania wengi ambao hawajui lolote na wanadhani maisha waishio ni mapenzi
    ya Mungu kumbe ni mapenzi ya kifisadi! naomba tuondoe fikra potofu zozote,kumbuka
    kwenye mageuzi yoyote,nguvu,akili,mali na mshikamano ni muhimu sana ili kufanikisha
    lengo lililokusudiwa,kwa maana nyingine ni kwamba tuanze sasa mbinu zote za kukitoa
    chama cha kijani mana kimeshindwa kuwaletea wananchi maendeleo yale yaliyopasa
    tuanze kuunda KAMATI ndogo ndogo na kimyakimya,kwa jili ya kufanikisha Elimu hiyo!
    kumbukeni jamani mwaka 2015 u karibu!
    Together we can make WONDERS,Arusha ARUMERU BEING AN EXAMPLE,WE ARE COMING DAR!
    AKSANTENI,NAOMBA KUWASILISHA.
     
Loading...