Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Let them go

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMEGA, May 28, 2012.

  1. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Vurugu inayoendelea zanzibar inanikumbusha wimbo mmoja wa zamani wa Chakachaka Ivone uitwao let them go,nilikuwa naupenda kwani nildhani enzi hizo alikuwa anamwimbia Mandela aachiwe.Ni sawa na Zanzibar:Let them go let them go let them go,to their children,to their family, to their roots,let them go..............Mwenye huo wimbo auweke mzima,una logic sana kwa hali ya sasa ya Zanzibar,why do we cling to them,if they want to go let them go.
     
  2. Ishina

    Ishina Senior Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Let him go
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakubaliana nawewe,mambo mengi ambayo mwl alituachia tulishaharibu sababu ya ubinafsi wetu,hili la muungani ndo tujidai kuling'ang'ania balaaa.naamini kunawatu wanfaidika nalokwa sana,
    hebu tujikumbushe,
    azimio la arusha li wapi sikuhizi?
    sera ya ujamaa na kujitegemea i wapi leo? na mambo mengi kibao ambayo kama tungeyalinda kama tunavyolinda muungano,tusingefikia hapa tulipo.tuache unafiki.
     
  4. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wimbo ulikuwa unaitwa don't let him go. Ni kinyume na ulivyomaanisha na mada yako.
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    You knew that you were doing wrong
    To love another woman's man
    You're always there when he needs you
    Where is he now
    You knew that he will never leave
    Mama of his baby
    Baby he's killing your love
    Are you really happy

    Chorus
    So let him go let him go let him go
    To his children
    To his family
    So let him go let him go let him go
    To his children
    Give him freedom

    So take a good look at yourself
    Don't you feel guilty
    You're only his part-time girl does this make you worry
    Shintja guluva
    Mus'ukulala wena
    Shintja guluva woo

    Chorus x2

    Shintja guluva
    Mus'ukulala wena
    Shintja guluva woo

    You knew that you were doing wrong
    To love another woman's man
    You're always there when he needs you
    Where is he now

    Chorus x2
     
Loading...