Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leseni Ya Kuongopa Ndani Ya Ndoa Na Mwanamke Mwenye Jinsi Habakwi!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chuma, Mar 12, 2008.

  1. C

    Chuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  2. C

    Chuma JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau mbona umpo kimya juu ya Hili?
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    bado nalitafakari hilo la "KUONGOPA BILA KUKUSUDIA!" kwa wanawake wa kiitaliani (tu)!

    ama hilo la mwanamke mwenye 'dingirizi' habakwi mnh!?... naona jaji kapotea njia tu huyo... Kubakwa ni kubakwa tu, ama umevua 'dingirizi' kwa hiari ili ubakwe au la!

    asijewatia watu vishawishi vya ' "KUBAKA" BILA KUKUSUDIA' bure kwa kujitetea na hilo!
     
  4. MankaM

    MankaM JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 9,265
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    moja kati ya post za awali humu ndan
     
Loading...